Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 96 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

anhngoc0811

Gà con
Đang có key Visio 2019 ProR bên topic của Quang Đạt do bạn @huysun post. Bạn chạy cái này trong CMD Admin để nạp key và lấy IID để lấy CID kích hoạt Visio 19 trước, sau đó cài Visio sau sẽ tự nhận bản quyền luôn.

credit to @huysun .

Anh ơi em làm như anh báo nhưng mà bật Visio lên vẫn báo chưa kích hoạt dù lúc chạy CMD = admin có các dòng chữ đã activated succesful gì gì đó. Tối nếu anh rảnh anh xem giúp em nha

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Anh ơi em làm như anh báo nhưng mà bật Visio lên vẫn báo chưa kích hoạt dù lúc chạy CMD = admin có các dòng chữ đã activated succesful gì gì đó. Tối nếu anh rảnh anh xem giúp em nha
Bạn bật Visio lên vẫn báo chưa kích hoạt thì chọn kích hoạt rồi điền cái key đã lấy cid vào.

dungltcd

Lạt Ma
Điệp khúc: Có key Thông báo 5-7 lượt >> Không ai theo!
Key die >> Nhắn tin nhờ kích 5-7 cái! {ah}{ah}
Kệ bác ah, coi như chưa có duyên.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Em lại mới biết 2016, 2019 cài chung được luôn.
Chúc mừng @huynhly00 đã phục hồi đc nick
Cài 2019 Retail làm gốc > Nạp skus của các Edition khác cả 2016&2016
> Add key > Kích hoạt thôi (code SKUS chuyển cho thầy hết rồi đó)

Còn thiếu Home&Studen 2016.

huynhly00

Rìu Sắt
Chúc mừng @huynhly00 đã phục hồi đc nick
Cài 2019 Retail làm gốc > Nạp skus của các Edition khác cả 2016&2016
> Add key > Kích hoạt thôi (code SKUS chuyển cho thầy hết rồi đó)

Xem phần đính kèm 4896

Còn thiếu Home&Studen 2016.
Em có biết đâu, nào giờ backup riêng lẻ, muốn xài cái nào thì khôi phục thằng đó xài thôi. Về cái nick em mò lại được cái mail mình dùng đăng ký rồi phục hồi MK.