Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 46 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Lang Thang

Rìu Chiến
Nếu bạn đang cài retail thì không cần gỡ ra đâu.Giờ cứ để vậy cài đè 2019R lên nhanh xong lắm.Bật lên 2019 đòi nhập key,nếu ko có tắt đi bật lại là 2016R.
Mấy keys 2019R mới được share ra blocked sau chục phút rồi bạn ạ:p
Cái CÂY hôm trước bác tặng em, em để dành đến hôm nay mới mang ra dùng. Kết quả đây bác:

xxstannaxx

Gà con
Có 1 key chia sẻ đã hơi lâu, không biết còn kích hoạt được không?
Bạn gửi Id&Pass vào Tin nhắn tôi thử xem.
Em gửi cho bác ID và pass rồi. Bác check giúp em với.
Sđth: 0973876674

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cháu chưa thấy key Visio với Project 2019 Volume luôn chú ạ.
Đúng rồi, chưa thấy thông tin gì về key mark Visio&Project 2019.
Mình gặp trường hợp cài Ofice 2019 Retail kèm Visio &Project nhưng sau đó dùng Tool (chắc là kính thưa các loại Tool) nên giờ không nhận key Retail nữa.

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
New, fresh Key MS Office Visio Pro 2019 Retail for online activation.
Note:Key này mình share ở đây cho các bác Vip VNZ dùng activate cho các bạn nào cần, nên mình để hide cao cho key khỏi bị public sang các forum khác.
Không có trích dẫn
Thanks bạn @hcvnd chia sẻ key!

Mấy bạn cần Kích hoạt Visio 2019 gửi Team mình kích cho nha!
Lưu ý Office 2019Retail nguyên thuỷ > Nếu cần chỉ chạy cript KMS 180 day chờ key.
Không dùng bất cứ Tool hay code nào convert. Nếu cần kích qua O19VL các support sẽ Hỗ trợ nạp SKU cho.

thuy_vimaru

Búa Gỗ
Thanks bạn @hcvnd chia sẻ key!

Mấy bạn cần Kích hoạt Visio 2019 gửi Team mình kích cho nha!
Lưu ý Office 2019Retail nguyên thuỷ > Nếu cần chỉ chạy cript KMS 180 day chờ key.
Không dùng bất cứ Tool hay code nào convert. Nếu cần kích qua O19VL các support sẽ Hỗ trợ nạp SKU cho.
Bác ơi! Kích hoạt giúp em Visio 2019 với, em inbox ID và pass teamviewer cho bác rồi đấy ạ!