Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 48 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Mod Office 2019 Retail sang kêng Dogfood và cái Kết:

Xem phần đính kèm 2467Xem phần đính kèm 2468Xem phần đính kèm 2469

Cái này thì phải post ngoài - không đính kèm được!

Cháu vẫn ở 2016 :(((((
Không lên nổi 2019 nữa

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cháu vẫn ở 2016 :(((((
Không lên nổi 2019 nữa

Thế là "Thợ may mặc áo rách nhỉ"!
Support cho khắp thiên hạ, còn mình thì vẫn ỡ bản cũ thôi.
Lâu lâu mình cũng gặp cảnh cài lại máy > Tá hỏa chả còn cái key nào mà kích hoạt cả.
Lắm lúc cứ là phải KMS mà dùng tạm. Cũng đã có lần với Office 2010 thì phải nhờ đến Toolkit luôn!

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Thế là "Thợ may mặc áo rách nhỉ"!
Support cho khắp thiên hạ, còn mình thì vẫn ỡ bản cũ thôi.
Lâu lâu mình cũng gặp cảnh cài lại máy > Tá hỏa chả còn cái key nào mà kích hoạt cả.
Lắm lúc cứ là phải KMS mà dùng tạm. Cũng đã có lần với Office 2010 thì phải nhờ đến Toolkit luôn!
Dạ, nhiều lúc cũng phải KMS chú ạ :D :D

cho em hỏi em chưa cài bản office nào thì nên down bản nào và làm như nào để được kích hoạt key ạ ? em cám ơn

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
cho em hỏi em chưa cài bản office nào thì nên down bản nào và làm như nào để được kích hoạt key ạ ? em cám ơn
Của bạn thì đã Nhắn tin hẹn hỗ trợ rồi.

Trả lời chung theo kinh nghiệm của mình là:
Tại thời điểm này thì là Office 2016.
Lý do: Đủ tính năng, MS còn hỗ trợ lâu dài, nhiều key kích hoạt.
Còn cài Office 2016 Retail hay Volume?
Trước khi cài nên vào các Topic chia sẻ key, Hỗ trợ kích hoạt xem 5-10 cmt cuối để biết thời điểm đó đang có key loại gì được chia sẻ > Thì cài bản đó.
Nếu hiện có cả 2 loại key Retail & Mark (volume) cùng được chia sẻ > Thì ưu tiên cài Office Retail.
Với key Retail việc Backup & Phục hồi (đúng cách) đạt tỷ lệ rất cao ~95-100%.

Have fun!