Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 45 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

manhduc1604

Búa Gỗ
Cho mình hỏi là, mình đã kích hoạt bản quyền vậy rồi, thì bản quyền có đi theo tài khoản MS của mình ko. Hay mỗi lần cài lại máy là phải dùng MSact để khôi phục

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho mình hỏi là, mình đã kích hoạt bản quyền vậy rồi, thì bản quyền có đi theo tài khoản MS của mình ko. Hay mỗi lần cài lại máy là phải dùng MSact để khôi phục
Key office ko đi cùng acc MS trừ khi là office trả tiền theo định kỳ , vì vậy giữ lại cái key nếu là retail thì cài mới add lại vào MSAct plus nó sẽ tự kích hoạt , hoặc phải restore = cái backup đã dùng khi trước

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Mình Kích hoạt cho 1 bạn = MSAct++ 2.0.7 thì có lưu lại = MSActBackup luôn đấy.
(Không nhớ nick gì)

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Dang dùng O2016R có cần gỡ ra không bác?
Nếu bạn đang cài retail thì không cần gỡ ra đâu.Giờ cứ để vậy cài đè 2019R lên nhanh xong lắm.Bật lên 2019 đòi nhập key,nếu ko có tắt đi bật lại là 2016R.
Mấy keys 2019R mới được share ra blocked sau chục phút rồi bạn ạ:p

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Dang dùng O2016R có cần gỡ ra không bác?
Mới kích hoạt O19VL cho bạn vài bữa, mà kịp cài lại O16Retail hồi nào vậy?

zzaliaszz

Rìu Chiến
Hôm qua em mua thêm con PC cho con học. nhờ Bác và bác @haibmh activer Win BQ số mà. Em cài O16Reail .
29 tuổi lấy vợ và có luôn con mà con biết sử dụng máy tính, Lấy vợ sớm vậy anh :D :D
- Thôi cài lại Office 2019 VL chắc cho con học Chú @dinhchungcm sẵn lòng giúp mà, còn không cài Office 2019 retail gửi TV em giúp. Chắc key còn 1 lượt kích hoạt Office 2019 cuối cùng

DrakeHa

Dream is happy , wait is life

chubinhphuong

Không mở lại Topic à @chubinhphuong ? Topic kia đóng rồi mà.
Mở là ý của mem, nhưng đóng lại là quyền của ad.
Chắc do topic đó có sự cố gì đó mà ad đóng cửa ko thông báo bác ạ.
Thôi thì thỉnh thoảng mới online thì ké cọ cũng được rồi.
:D:D:D:D

Bác có hàng gì mới thì share cho em dùng ké với nhé!

socbay66

Rìu Bạc Đôi

mấy admin và mod gắt và ảo quyền lực ghê :D :D :D

DrakeHa

Dream is happy , wait is life

Anh @socbay66 mới share cho 1 list key KMS, mà dùng mãi không hết đây.

chubinhphuong

mấy admin và mod gắt và ảo quyền lực ghê :D:D:D
Cũng ko trách họ được bác ạ, topic ấy các suppoter tranh cãi nhiều quá, rồi thế nào cũng có kiện cáo linh tinh làm ad đau đầu, căng thẳng nên chọn phương án đóng cửa cũng là đúng đó bác. :p
Chúc bác mạnh khỏe.

Lang Thang

Rìu Chiến
29 tuổi lấy vợ và có luôn con mà con biết sử dụng máy tính, Lấy vợ sớm vậy anh :D:D
- Thôi cài lại Office 2019 VL chắc cho con học Chú @dinhchungcm sẵn lòng giúp mà, còn không cài Office 2019 retail gửi TV em giúp. Chắc key còn 1 lượt kích hoạt Office 2019 cuối cùng
Cảm ơn ơn bác nhiều! Hôm nay toàn chậm chân. {EMO_110}
Cho cháu học trực tuyến trên hocmai.vn mà. Chủ yếu là vợ dùng thôi. "Mua máy tính cho con học" đó là câu nói của vợ em - Em hơi cay câu này
P/S: Tại tết nhận luôn hai tháng lương...đưa hết cho vợ săm tết. Nay đến ngày nộp lương ... vợ lại đòi. Giận quá quẳng điện thoại ở nhà, ra đầu xóm uống chầu bia chịu. Giờ mới về thì.... {EMO_020}

Sửa lần cuối: