Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 30 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

haihoapt321

Rìu Sắt
đã fix lỗi office 2019 xong và activate luôn :D

Hôm qua vui quá mà quên nhấn "thích" cho chú. (Mới nhấn rối đó!:)...)
Chúc chú và gđ bước sang 2019 nhiều sk & hp.
P/S:
- socbay66 có kích hoạt Visio 2019 được không(?) Giúp luôn cho trót. Bộ cũ gỡ rồi, bây giờ kẹt. Mình thì ít dùng nhưng con nó thỉnh thoảng về hay xài.
Cảm ơn trước.

haihoapt321

Rìu Sắt
Nhắc chung các bác là gửi Id&Pass vào Tin nhắn của người hỗ trợ nhé!
Không gửi ngoài này > Rất dễ bị phá máy hay ăn cắp thông tin!
Người hỗ trợ cũng rất ngại > Không biết có ai đã truy cập hay chưa!
Thân mến!

Ưhm!..
Trước đây bác vuhahuydan có chỉ ra việc đó. Nhưng hôm qua ib pass mà socbay66 không nhận được nên buộc phải....(có thể mình sai thao tac chi đó. Gà con mờ!..:p!...)

socbay66

Rìu Bạc Đôi
Hôm qua vui quá mà quên nhấn "thích" cho chú. (Mới nhấn rối đó!:)...)
Chúc chú và gđ bước sang 2019 nhiều sk & hp.
P/S:
- socbay66 có kích hoạt Visio 2019 được không(?) Giúp luôn cho trót. Bộ cũ gỡ rồi, bây giờ kẹt. Mình thì ít dùng nhưng con nó thỉnh thoảng về hay xài.
Cảm ơn trước.

e chưa có key visio 2019 bác hóng bên top by phone nhé

socbay66

Rìu Bạc Đôi
nếu bác chưa activate visio có thể pm pass và id team em xem key retail visio còn được không