Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 245 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mod @philongphongvan mỗi ngày có người chờ cửa nè:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Hiho e cảm ơn bác nhiều nha, sáng sứm bác cho e rửa mắt như vậy chắc e tắt máy đi ngụ vì mơ tưởng tương với mỡ nữa rồi í 🤩

Cảm ơn các bác nhiều ạ!!!

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình mới mua cái ram và ổ đĩa về thay thế nên nó mất bản quyền, cái này máy khác

Xem phần đính kèm 23393
Máy kia nhớ hình như kích 16 đúng ko? giờ kích 19 cho máy khác à?, thay ram và ổ cứng ko mất bản quyền được đâu, nếu bản 19 này trước có kích, lưu key hoặc file backup thì đều restore dc mà

Sửa lần cuối:

rayrung

Búa Đá
Máy kia nhớ hình như kích 16 đúng ko? giờ kích 19 cho máy khác à?, thay ram và ổ cứng ko mất bản quyền được đâu, nếu bản 19 này trước có kích, lưu key hoặc file backup thì đều restore dc mà

truonghoc

Gà con
mình mới cài lại máy, nhờ bác nào kích hoạt giùm mình office 2019 pro plus với ạ, xin cám ơn.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
mình mới cài lại máy, nhờ bác nào kích hoạt giùm mình office 2019 pro plus với ạ, xin cám ơn.
Bạn gởi team vào inbox cho mình

Sửa lần cuối: