Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 244 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Mình đã gửi vào inbox, nhờ bạn giúp, cám ơn!
Không kết nối Team đc, báo ver cũ cần Update. Nhắn Update mà không thấy trả lời.
Bạn @DrakeHa còn onl không > Dùng Actool xử vụ này dùm - Mình tới giờ bận rồi.
Thanks!
PS: 17:18 Kết nối được > Đụng hàng.
Có ai đang Team!

Sửa lần cuối:

DAT NT84

Búa Gỗ
Wow! Cái địa chỉ Ultraview mà cũng phải ib (xong rồi out luôn) !
Sao bạn ko theo đề nghị của bác ấy là dùng TeamViewerQS !!!.
Mình vẫn online ạ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình vẫn online ạ
Nếu bác @dinhchungcm bận rồi thì lát 8h bạn cài team rồi gởi inbox cho mình mình kích giúp, trên #1 bác ấy có ghi giờ bác ấy có thể onl mà bạn ko chịu coi. Thêm nữa khi post xong thì ráng đợi sp coi có ai vào giúp ko tầm 30p-1h đi bạn, chứ quăng cái post đó xong rồi out luôn sao được, mình là người đi nhờ cần hỗ trợ lại bắt người hỗ trợ đi chờ mình là thấy sai sai sao đó.