Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 238 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Thanks for trying to help but I have appointed with @philongphongvan. I pay respect to him by waiting for him to support. Thank you
You send the team to my inbox

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
@philongphongvan Mod ơi,, giúp mình active office 2019 pro plus + Project pro 2019 (Retail version) được không ?

Cảm ơn bạn
Hi kích mak được ko bạn, chịu thì gởi team vào inbox mình làm luôn :)

Sửa lần cuối:

ke0kul

Gà con
Xin chào các bạn.
Nhờ các bạn kích hoạt bản quyền Office 2019 giúp mình.
Xin cảm ơn.

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Xin chào các bạn.
Nhờ các bạn kích hoạt bản quyền Office 2019 giúp mình.
Xin cảm ơn.
Vào link dưới, tải Actool về. Mở Actool (để nguyên, không bấm nút nào). Gửi ảnh chụp màn hình Actool lên đây mình giúp cho.
Actool

core i9

Gà con
Đã dùng hết các cách đơn giản như dùng các tool crk xịn nhất hoặc cách phức tạp trong mydigitallife. Tất cả đều không thành công. Cách cuối cùng Uninstall toàn bộ Office tìm bộ khác cài lại và đã OK. Cảm ơn các bạn.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đã dùng hết các cách đơn giản như dùng các tool crk xịn nhất hoặc cách phức tạp trong mydigitallife. Tất cả đều không thành công. Cách cuối cùng Uninstall toàn bộ Office tìm bộ khác cài lại và đã OK. Cảm ơn các bạn.
Đó là cách ok nhất hả bạn 😊