Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 237 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

mrhuy92

Búa Đá
E mới thay ssd cho laptop, ổ cũ bị hỏng, bác nào giúp e active office 2019 proplus retail vs. E cảm ơn

core i9

Gà con
Mình đang xài Office 2019 Plus Activated nhưng mấy bữa nay không biết Windows 10 Enterprise LTSC 2019 nó update kiểu gì mà bây giờ cứ mỗi lần chạy office thì bị thông báo lỗi
Đã dùng đủ crk kể cả officeRTool nhưng vẫn bị, kể cả đã uncheck cái Enable Connected Experience.
Thông tin Account vẫn là Activated, mấy chương trình crk đều bảo còn 179 days
Bác nào có kinh nghiệm xin giúp cách khắc phục giùm. Cám Ơn!

Attachments

24.3 KB · Lượt xem: 2,103

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình đang xài Office 2019 Plus Activated nhưng mấy bữa nay không biết Windows 10 Enterprise LTSC 2019 nó update kiểu gì mà bây giờ cứ mỗi lần chạy office thì bị thông báo lỗi
Đã dùng đủ crk kể cả officeRTool nhưng vẫn bị, kể cả đã uncheck cái Enable Connected Experience.
Thông tin Account vẫn là Activated, mấy chương trình crk đều bảo còn 179 days
Bác nào có kinh nghiệm xin giúp cách khắc phục giùm. Cám Ơn!
20p nữa bạn gởi team vào inbox cho mình mình coi thử

trantruonghieu

Búa Gỗ Đôi
Bạn gởi team vào inbox cho mình