Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 141 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các bác cho em xin key active office 2016 pro plus rt với ạ? E mò key mãi ko ra nó báo 2 ngày nữa là khoá rồi.
Em cảm ơn ạ!
Không biết các bác có hỗ trợ qua ultraview không? Teamview e dùng chỉ 2p là nó off bản quyền rồi!
Nhắn team vào trò chuyện tôi kích hoạt len lén cho nha..!
Done 2016 RT.

Sửa lần cuối:

naroto

Thành viên BQT
Bác Naroto có thể kích hoạt Office 2019 được ko ạ, có thể giúp mình không?
Nhắn team mình giúp cho nhé!
Update: Done 2019 RT

Sửa lần cuối:

naroto

Thành viên BQT
Cảm ơn bác @naroto đã giúp mình. Đã kích hoạt thành công. Chúc bạn mạnh khỏe
Không có gì đâu. Nếu được hãy mời bạn bè của bạn tham gia event ở topic này cho vui nha!
Được mọi người ưu ái em vừa đạt 12k lượt likes, cũng thấy trong lòng hoan hỷ, em quyết định tổ chức chương trình quay số may mắn. :)

1 Giải đặc biệt là Key Office 2019 Pro Plus add vào Account MS vĩnh viễn.
5 Giải khuyến khích là 5 lượt hỗ trợ kích hoạt Office 2019 Pro Plus Retail qua Teamviewer

Thể lệ tham gia:
Thành viên đạt Búa gỗ đôi trở lên được tham gia giải đặc biệt.
Thành viên Gà con đăng kí trên 7 ngày được tham gia giải khuyến khích.
Thành viên đủ điều kiện, thì like post này và gửi số báo danh (các bạn bấm vào trang hồ sơ của các bạn, nhìn lên thanh địa chỉ copy 5 số cuối đường link) vào trò chuyện cho mình.
Đủ 24 giờ tính theo đồng hồ trên diễn đàn (đến 22h ngày 12/11/2019) thì dừng nhận số báo danh.
Sau khi tổng hợp lại, mình sẽ công bố danh sách các bạn đăng kí tham gia ngay sau đó.
Đến 10 giờ ngày 14/11/2019 sẽ công bố kết quả quay số kèm video ghi hình trực tiếp.

Mọi người hãy nhiệt tình tham gia nhé!...{EMO_037}

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Không có gì đâu. Nếu được hãy mời bạn bè của bạn tham gia event ở topic này cho vui nha!
Wow, hấp dẫn quá.
Key Office 2019 Pro Plus add vào Account MS ngày trước gọi là Key Office KTS.
Mình có rất nhiều kích hoạt office - Nhưng chưa từng được sở hữa key này (chỉ có key Office 2016 "Digital").

hianalyst

Gà con
bác ơi, mình chuẩn bị cài lại win, bác cho mình hỏi là bây giờ mình nên cài office 2019 hơn hay là 365 hơn để dễ active ạ ?