Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 143 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

WeaponMaster

Gà con
Bác cho mình hỏi mặc dù không liên quan... Sao mình cài office 2019 mà cái máy của mình nó cứ ở 2016 miết. Đã thử cài đè, và kể cả xóa office 2016 rồi cài 2019 lại nhưng nó vẫn còn hiển thị phiên bản 2016.

:(

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác cho mình hỏi mặc dù không liên quan... Sao mình cài office 2019 mà cái máy của mình nó cứ ở 2016 miết. Đã thử cài đè, và kể cả xóa office 2016 rồi cài 2019 lại nhưng nó vẫn còn hiển thị phiên bản 2016.

:(
Do 2016 đã kích hoạt còn 2019 thì chưa nên nó hiển thị như thế.
Bạn add key 2019 và kích hoạt thì nó sẽ lên 2019 bạn nhé.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bác cho mình hỏi có bản office 2019 nào cài trên win 7 đc không mình xin với.
Office 2019 vốn dĩ không sống chung với Windows 7. Không có bản Office 2019 nào cài được trên Windows 7 cả.
Muốn cài thì phải dùng chiêu và Tool.
1. Bạn tìm topic nói về nội dung này trong BOX Microsoft Office hay trong 4rum (chắc lâu quá nó trôi mất rồi).
2. Tìm và tải lại Tool C2R version cũ 5.xx mình không nhớ chính xác version mấy.

Cài thì được đấy còn sử dụng không biết thế nào, chưa thấy thông tin nào nói tới cả.

Have fun!

xomtram

Búa Đá
Office 2019 vốn dĩ không sống chung với Windows 7. Không có bản Office 2019 nào cài được trên Windows 7 cả.
1. Bạn tìm topic nói về nội dung này trong BOX Microsoft Office hay trong 4rum (chắc lâu quá nó trôi mất rồi).
2. Tìm và tải lại Tool C2R version cũ 5.xx mình không nhớ chính xác version mấy.

Cài thì được đấy còn sử dụng không biết thế nào, chưa thấy thông tin nào nói tới cả.

Have fun!
Mình dùng C2R cài ok xài mượt.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện

Have fun!
8073

Xác nhận là chung sống hòa thuận nha.

Em xài từ lúc key trên public và rất đến giờ rất OK.

Duchp

Gà con
Chào các bạn! Mình cần các bạn giúp bản word 2010 pro plus retail có bản quyền cho mình với, mình đã nhập key lâu rồi mà giờ không nhớ nữa, bây giờ mở lên thì không thấy phần change product key nữa.
Mình cám ơn các bạn!

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào các bạn! Mình cần các bạn giúp bản word 2010 pro plus retail có bản quyền cho mình với, mình đã nhập key lâu rồi mà giờ không nhớ nữa, bây giờ mở lên thì không thấy phần change product key nữa.
Mình cám ơn các bạn!

Office của bạn có bị hạn chế gì ko , còn dùng bình thường ko