Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 139 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn nào giúp mình kích hoạt Office 2019 ProPlus Retail qua TeamViewer với được không?
Bạn mới tham gia nên mình sẽ không hỗ trợ, nếu sau 7 ngày nữa bạn vẫn quay lại đây mình sẽ giúp nhé.

Varmilo

Búa Gỗ
2 cái từ cuối câu . Giống như thách thức người xem , 2 từ đó đâu cần thiết phải có trong bài viết
Câu chữ của mình nó như vậy trước giờ rồi chứ không có ý gì đâu bạn =.="

À cho mình hỏi thêm: Laptop mình cài sẵn Windows 10 Home SL có bản quyền, sau đó mình có nhờ và được kích hoạt bqs Windows 10 Pro. Nhưng tại sao khi cài lại bản Windows tải từ Microsoft website thì nó tự động cài bản Home SL chứ không phải bản Pro? Và trong phần cài đặt không có tuỳ chọn các bản Windows để cài đặt.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Câu chữ của mình nó như vậy trước giờ rồi chứ không có ý gì đâu bạn =.="

À cho mình hỏi thêm: Laptop mình cài sẵn Windows 10 Home SL có bản quyền, sau đó mình có nhờ và được kích hoạt bqs Windows 10 Pro. Nhưng tại sao khi cài lại bản Windows tải từ Microsoft website thì nó tự động cài bản Home SL chứ không phải bản Pro? Và trong phần cài đặt không có tuỳ chọn các bản Windows để cài đặt.
Đặc tính của laptop bán kèm sẵn win bản quyền là vậy rồi bạn khi bạn cài win 10 của bộ iso Consumer thì nó mặc định cài bản Home. Nên sau này bạn nên cài win 10 trên bộ iso business nó sẽ cho bạn chọn bản Pro do phiên bản thấp nhất là Pro

mrJaden

Rìu Bạc
giúp mình active office 2019 pro plus rt với các ad ơi! thanks các bác ạ! Em cài lại cho đứa cháu mà lâu rồi k nhớ làm ntn :(

creslife

Búa Gỗ Đôi
Anh/ chị có thể giúp mình kích hoạt office 2019 pro plus retail qua teamview với được không ạ? Mình tìm key active by phone hoài mà không có, cũng sắp hết hạn 30 ngày dùng thử rồi.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Anh/ chị có thể giúp mình kích hoạt office 2019 pro plus retail qua teamview với được không ạ? Mình tìm key active by phone hoài mà không có, cũng sắp hết hạn 30 ngày dùng thử rồi.
Inbox teamviewer mình kích hoạt giúp!
Update: Đã kích hoạt và backup giúp bạn office 2019 Retail
Annotation 2019-11-11 091140.jpg

Sửa lần cuối:

creslife

Búa Gỗ Đôi
Inbox teamviewer mình kích hoạt giúp!
Mấy ngày nay loay hoay kiếm key office vẫn không ra, nhờ bạn @thuanpm đã teamview kích hoạt giúp office 2019 cho mình, bạn còn chỉ mình backup & restore key nhiệt tình, cảm ơn bạn nhiều nhé.