Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 126 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dungltcd

Lạt Ma
vậy giờ em có được anh hỗ trợ active không ạ?
Nick của bạn mới quá, mới tham gia lúc 9h tối qua đúng ra không đc giúp, Tôi sẽ giúp bạn kich hoạt bản 19 VL nhé. Bạn có 5 phút để gửi teamview vào inbox của tôi.

update: Done MS office 2019 VL.

Sửa lần cuối:

tinnis

Búa Gỗ
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office 2019 Pro Retail qua Teamviewer. Xin cảm ơn các bạn

tled201

Gà con
nhờ các thím active hộ em office 2019 vl ạ, key e get rồi chỉ cần gọi by phone, thím nào rảnh giúp e với ạ

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
nhờ các thím active hộ em office 2019 vl ạ, key e get rồi chỉ cần gọi by phone, thím nào rảnh giúp e với ạ
Vào Topic Hỗ trợ Get CID Post IID lên nhờ giúp nhá

zzaliaszz

Rìu Chiến
Nghe nói cua cà mau ko ngon bằng cua bình đại, cua bình đại ko ngon bằng cua gò công, bác ăn hết 3 loại cua 3 vùng này chưa, nếu rồi xin cho vài lời đính chính. {big_smile}
trình độ kém nên ăn cua thịt - cua gạch - cua cốm ..... thấy y chang nhau @@! lần nào mua về cũng k ai ăn - lủi thủi ăn 1 mình @@!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
trình độ kém nên ăn cua thịt - cua gạch - cua cốm ..... thấy y chang nhau @@! lần nào mua về cũng k ai ăn - lủi thủi ăn 1 mình @@!
Vậy tính ra bác ăn rất trình độ rồi, mình chỉ đủ điều kiện mua cho con lâu lâu 1 lần, mà toàn là " Cua Cà Mau bao chắc, 20 ngàn 1 con" :rolleyes:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Topic trôi quá..ai kích hoạt gì không.. {bye}
Hồi xưa Bác Hồ thăm 1 đơn vị PCCC > Bác nói: "Bác chúc các chú thất nghiệp".

Topic này hỗ trợ kích hoạt phạm vi hẹp là Office 2019, 2016 Retail &O365 vừa hiếm key, vừa hiếm acc > Nên vắng và trôi là chuyện thường tình.
Chúc các chú "ế nhờ"