Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 124 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hiện không có key retail bạn à, gửi team mình giúp cho bản Pro Plus Vl nhé.
Update: Done! Tư vấn hơi nhiều nên mất thời gian. :)
Điều này thì ko chắc đúng đâu bạn.
Chột dạ > Check lại thì hỡi ơi die hết 5/6 key > Còn 1 key duy nhất (nhưng biết chắc chỉ còn vài lượt - vì key này Hỗ trợ đã lâu nay rồi)

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Vâng, thật sự là mình không có thấy key retail nào còn sống, nếu có mà nó ở đâu đâu chưa được chia sẻ ra, mình không thấy thì sao giúp được các bạn đây bác.
Chỉ cần bạn thong thả một chút thì bạn ấy đã được bác @dinhchungcm giúp cho bản retail rồi.
Ý mình là thế đó, bạn nên để là "hiện tôi ko có key bản retail, bạn chờ bạn khác hoặc tôi sẽ giúp chuyển và kích hoạt bằng key VL" thì hay hơn.
Chỉ là góp ý thôi.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chỉ cần bạn thong thả một chút thì bạn ấy đã được bác @dinhchungcm giúp cho bản retail rồi.
Ý mình là thế đó, bạn nên để là "hiện tôi ko có key bản retail, bạn chờ bạn khác hoặc tôi sẽ giúp chuyển và kích hoạt bằng key VL" thì hay hơn.
Chỉ là góp ý thôi.
Vâng em xin rút kinh nghiệm ở lần hỗ trợ tiếp theo vậy. {big_smile}

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Giờ cháu vào vnz chủ yếu bằng đt thôi Bác.
Ở đây quá trời cao nhân rồi nên không dám ho he gì nữa. Im lặng sống quá ngày lâu lâu vào like dạo thôi Bác :D
Tư tưởng ở ẩn chờ thời hả bác. :cool: