(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 47 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Windows 10 Version 1903 (19H1) May 2019 Update - MSDN ISO - 18362.30 qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
inbox teamviewer cho mình
mẹ ơi, chưa cài xong win mà đã đăng nhờ hỗ trợ rồi {tire}
sẵn tiện mời các bạn dự tiệc tân gia nhà mình, nhà mình chuẩn bị gần xây o_O
update: Win 10 pro digital license + office 2013 retail + trở lại lên

Sửa lần cuối:

Nguyen van e

Búa Gỗ
inbox teamviewer cho mình
mẹ ơi, chưa cài xong win mà đã đăng nhờ hỗ trợ rồi {tire}
sẵn tiện mời các bạn dự tiệc tân gia nhà mình, nhà mình chuẩn bị gần xây o_O
Xin chân thành cám ơn bạn iuminhtriit đẹp trai (đẹp gái), tài giỏi, tốt bụng đã giúp đỡ mình rất nhiệt tình từ A tới Z. Mình vô cùng biết ơn. Cầu chúc cho bạn gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống.

iuminhtriit

Xin chân thành cám ơn bạn iuminhtriit đẹp trai (đẹp gái), tài giỏi, tốt bụng đã giúp đỡ mình rất nhiệt tình từ A tới Z. Mình vô cùng biết ơn. Cầu chúc cho bạn gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống.
Mình không đẹp trai, mình đập chai. Không tài giỏi vì mình biết rất ít so với các supporter ở đây. Mình không tốt bụng, vì ăn đồ lạ là hay đau bụng. Nhiệt tình mình có {brick}

shindo

Búa Gỗ
Xin chào cả nhà ạ. Cho em hỏi xíu là
1. Office 2019 R_Retail và MSDN Retail khác nhau thế nào vậy ạ
2. Bản nào thì dễ có key / active hơn ạ
3. Có thể cho mình xin link download được không ạ.

Chân thành cảm ơn

iuminhtriit

Chân thành cảm ơn
Mình chỉ có office 2019 pro plus VL thôi, bạn cần thì inbox teamviewer cho mình
Bản R_retail chắc là k ai giúp bạn, còn MSDN retail thì các suppoter khác có.

DuongDang

Rìu Chiến

Chân thành cảm ơn

1. Nếu là cùng một bản (chẳng hạn như Office 2019 ProPlus) về tính năng và giao diện của Office khi sử dụng Key R_Retail và MSDN_Retail là hoàn toàn giống nhau, chỉ khác nhau loại Key kích hoạt.
2. Cả 2 loại Key này hiện tại đều hiếm như nhau, nhiều người canh me 24/7 còn không có duyên với loại key này, bạn chỉ online 1-2 phút để kích hoạt được Office là chuyện chỉ có trong tưởng tượng.
3. Link download trên diễn đàn có chia sẻ rất nhiều, chịu khó tìm là ra cả kho. Ví dụ ở đây

iuminhtriit

1. Nếu là cùng một bản (chẳng hạn như Office 2019 ProPlus) về tính năng và giao diện của Office khi sử dụng Key R_Retail và MSDN_Retail là hoàn toàn giống nhau, chỉ khác nhau loại Key kích hoạt.
2. Cả 2 loại Key này hiện tại đều hiếm như nhau, nhiều người canh me 24/7 còn không có duyên với loại key này, bạn chỉ online 1-2 phút để kích hoạt được Office là chuyện chỉ có trong tưởng tượng.
3. Link download trên diễn đàn có chia sẻ rất nhiều, chịu khó tìm là ra cả kho. Ví dụ ở đây
Mình hỗ trợ người ta, mà máy ở cơ quan mình dùng, 1 cái chẳng active, 1 cái standard 2019 {biggrin}

shindo

Búa Gỗ
Xin cảm ơn ạ, vậy có thể cho mình hỏi bản 2019 nào mình có thể customize những gì mình muốn cài, ví dụ như mình xưa h chỉ cài Word, Excel, Outlook, PowerPoint để làm việc thôi

shindo

Búa Gỗ
Mình chỉ có office 2019 pro plus VL thôi, bạn cần thì inbox teamviewer cho mình
Bản R_retail chắc là k ai giúp bạn, còn MSDN retail thì các suppoter khác có.
Cảm ơn ạ. Cho mình hỏi vậy bản VL này có tùy chỉnh được ứng dụng Office mình muốn cài không ạ

iuminhtriit

Cảm ơn ạ. Cho mình hỏi vậy bản VL này có tùy chỉnh được ứng dụng Office mình muốn cài không ạ
được bạn, bạn muốn thì inbox teamviewer mình giúp
đúng online chỉ 1-2 phút là out luôn
Các bạn muốn được hỗ trợ thì phải chịu khó online để theo dõi.
- Không online làm sao giúp đc qua teamviewer.
- Chắc gì IID các bạn đăng đã đúng
- Chắc gì key vẫn còn kích hoạt được
- Đăng IID rồi off, cho supporter tự xử, rồi thích thì vào lấy sau, không lấy cũng k sao ak!
- Nếu chúng tôi gọi qua Microsoft, chúng tôi bỏ thời gian ngồi chờ đợi để đến lượt gặp nhân viên, mỗi cuộc gọi có thể từ 8 - 20 phút là bình thường, trong khi đó chúng tôi chẳng đc lợi ích gì, mà người hưởng lợi ích là các bạn, vậy mà chúng tôi ngồi chờ còn giỏi hơn các bạn.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
12h42 PM 5/9/2019 Có 02 keys Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua Web đến khi key block thì thôi.Có CID nhập lại chính key đó để có bản quyền KTS,sau cài lại máy ko phải lo kiếm key nữa.Thành viên có từ 15 likes trở lên mới view được key.Để tránh việc keys tôi chia sẻ đi lòng vòng rồi quay về forums ở topic khác,thành viên hay leak keys bị chặn.
Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mẫn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp theo mẫu #1 để được giúp đỡ.

anbeco111

Gà con
12h42 PM 5/9/2019 Có 02 keys Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua Web đến khi key block thì thôi.Có CID nhập lại chính key đó để có bản quyền KTS,sau cài lại máy ko phải lo kiếm key nữa.Thành viên có từ 15 likes trở lên mới view được key.Để tránh việc keys tôi chia sẻ đi lòng vòng rồi quay về forums ở topic khác,thành viên hay leak keys bị chặn.
Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mẫn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp theo mẫu #1 để được giúp đỡ.

No quote
Xin chào bạn ạ. Mình có thể xin key Win 10 RTM Professional Retail Phone của bạn được không ạ ? Mình đã thỏa điều kiện #1 nhưng không đủ điều kiện để view. Mình xin cảm ơn ạ

shindo

Búa Gỗ
được bạn, bạn muốn thì inbox teamviewer mình giúp
đúng online chỉ 1-2 phút là out luôn
Các bạn muốn được hỗ trợ thì phải chịu khó online để theo dõi.
- Không online làm sao giúp đc qua teamviewer.
- Chắc gì IID các bạn đăng đã đúng
- Chắc gì key vẫn còn kích hoạt được
- Đăng IID rồi off, cho supporter tự xử, rồi thích thì vào lấy sau, không lấy cũng k sao ak!
- Nếu chúng tôi gọi qua Microsoft, chúng tôi bỏ thời gian ngồi chờ đợi để đến lượt gặp nhân viên, mỗi cuộc gọi có thể từ 8 - 20 phút là bình thường, trong khi đó chúng tôi chẳng đc lợi ích gì, mà người hưởng lợi ích là các bạn, vậy mà chúng tôi ngồi chờ còn giỏi hơn các bạn.
Xin cảm ơn bạn, sắp tới mình cài lại máy cho đứa em chắc phải làm phiền bạn vụ Office 2019 rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.