(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 48 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
17h27 PM 5/9/2019 Office16_ProPlusMSDNR_Retail Phone, get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 789 likes trở lên mới view được key.Để tránh việc keys tôi chia sẻ đi lòng vòng rồi quay về forums ở topic khác,thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.
Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mẫn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp qua TV theo mẫu #1 để được giúp đỡ.

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
17h27 PM 5/9/2019 Office16_ProPlusMSDNR_Retail Pnone, get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 789 likes trở lên mới view được key.Để tránh việc keys tôi chia sẻ đi lòng vòng rồi quay về forums ở topic khác,thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.
Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mẫn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp qua TV theo mẫu #1 để được giúp đỡ.

No quote
Key này vừa mới xuất hiện hôm 19/8 mà bác đã mò ra rồi, bác đúng là cao thủ! {lay}

Hi các pro, mình vừa cài xong Win 10 Prp và Office 2019 nhưng chưa kích hoạt được. Pro nào bỏ chút thời gian kích hoạt dùm mình, mình cảm ơn nhiều. TeamViewer.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Hi các pro, mình vừa cài xong Win 10 Prp và Office 2019 nhưng chưa kích hoạt được. Pro nào bỏ chút thời gian kích hoạt dùm mình, mình cảm ơn nhiều. TeamViewer.
Office 2003 + office 2016 = office 2019 đc k bạn

dungltcd

Lạt Ma
Thì tìm thấy,dùng Pid check nó cứ báo lỗi chả ra loại gì cả nên thử Add vào Account.Người xưa dạy hay thật,đúng là"Mèo mù vớ cá rán" em ạ:rolleyes:
Em cũng tìm được nhiều key digital nhưng toàn vớ phải key đã bị redeem mất rồi, chắc là bác tìm thấy trước em. Em đúng là "Mèo mù vớ phải toàn xương cá" {haha} {haha} .

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
19h33 PM 5/9/2019 Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone, get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 75 likes trở lên mới view được key.Thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.
Now key is blocked!

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

19h33 PM 5/9/2019 Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone, get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 75 likes trở lên mới view được key.Thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.

No quote
{too_sad} key retail đây mà đi gọi VL mất cả 10 phút, đúng là VL

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
{too_sad} key retail đây mà đi gọi VL mất cả 10 phút, đúng là VL
Key này blocked rồi bạn ạ!
Loại này tôi kiếm được vài chục keys,nhưng thấy thái độ của các mem ko biết quý trọng bản quyền và công sức của những người chia sẻ,hỗ trợ nên tôi quyết định để chủ nhân dùng,khi cần thì xin vài suất cho người thân,bạn bè chứ ko share ra.Thi thoảng leak vài keys câu view thôi.Key share tôi thường hide cao và chặn để tránh leak nên các bạn chịu khó TV giúp mem để giữ key nhé!

22h48 PM 5/9/2019 Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Phone, get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 25 likes trở lên mới view được key.Thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Key này blocked rồi bạn ạ!
Loại này tôi kiếm được vài chục keys,nhưng thấy thái độ của các mem ko biết quý trọng bản quyền và công sức của những người chia sẻ,hỗ trợ nên tôi quyết định để chủ nhân dùng,khi cần thì xin vài suất cho người thân,bạn bè chứ ko share ra.Thi thoảng leak vài keys câu view thôi.
Em hầu như active toàn VL thôi, 1 đống mà k thấy chết key nào, còn retail lâu lâu check thì chết ngắt hết.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Em hầu như active toàn VL thôi, 1 đống mà k thấy chết key nào, còn retail lâu lâu check thì chết ngắt hết.
Keys Retail thường chỉ kích hoạt tối đa cho 30 máy thôi là blocked bạn ạ.
Keys VL thì có rất nhiều loại ,phổ biến là 50,100,250,500,2500,5000,10000 PC và khi hết lượt Online sẽ phone đc cho chừng ấy PC ứng với số lượt Online ban đầu nữa,nếu chủ nhân mua thêm lượt kích hoạt thì sẽ phone đc nhiều hơn.Keys đang dùng mà blocked do Admin đã phát hiện lộ keys nên báo MS thay đổi mã Keys mới.
Từ 2018 MS thay đổi chính sách với keys VL đấy,trc đây hàng tuần nếu số lượt Online còn nhỏ hơn 25% so với lượt Online mua ban đầu thì MS cộng thêm 25% lượt Online cho keys.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.