(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 69 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
e tìm key mã mà ko có ,bác nào giúp e đc ko ạ. :(
e cảm ơn nhiều ạ.
Ko cần full key bạn vẫn lưu được bản quyền nhé!
Xin lỗi câu trên mình đọc ko hiểu ý bạn, Và bạn chưa đủ điều kiện để được trợ giúp sản phẩm này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Thứ này anh cũng đang sưu tầm được 1 mớ,cũng muốn share ra lắm nhưng nghĩ đi nghĩ lại thấy ko phù hợp nên lại thôi.Để chủ nhân xài xong đã,vài tháng nữa xin vài suất phone thôi {cheers}
Thôi,em thích thì chịu khó share ở topic tổng hợp key cho đúng quy định nhé!

dungltcd

Lạt Ma
Thứ này anh cũng đang sưu tầm được 1 mớ,cũng muốn share ra lắm nhưng nghĩ đi nghĩ lại thấy ko phù hợp nên lại thôi.Để chủ nhân xài xong đã,vài tháng nữa xin vài suất phone thôi {cheers}
Thôi,em thích thì chịu khó share ở topic tổng hợp key cho đúng quy định nhé!
Bác thì kinh rồi, có một key em vừa thấy để nay mai chắc Block mất nên định đăng lên đây. Thôi Bác nói thế thì thôi em ko Post nữa vậy.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bác thì kinh rồi, có một key em vừa thấy để nay mai chắc Block mất nên định đăng lên đây. Thôi Bác nói thế thì thôi em ko Post nữa vậy.
Nguyên tắc MS đã đặt ra,kiểu gì 1 key sẽ kích hoạt đc cho chừng ấy PC nên ko người này đc dùng thì người khác sẽ đc dùng thôi em.Mình biết tìm keys-người khác cũng có người biết tìm,mình tìm ra thì họ cũng tìm ra thôi mà.

naroto

Thành viên BQT
Anh không dùng để lâu nó hỏng, vậy anh ném ra xa thiệt xa đi anh, chắc chắn em và các bạn khác sẽ thi nhau đớp..hihi

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Anh không dùng để lâu nó hỏng, vậy anh ném ra xa thiệt xa đi anh, chắc chắn em và các bạn khác sẽ thi nhau đớp..hihi
Keys retail và MSDN retail nó như bản quyền KTS của Win vậy,trừ khi thay main thì mới mất bản quyền.Ai biết chút cứ nhập key để lấy IID và nhập CID bằng MSAct Plus,backup lại bằng chính PM này thì khi cài lại máy,nhập key trực tiếp sẽ báo lỗi nhưng nhập qua MSAct Plus sẽ OK ngay.Nếu bật ứng dụng lên bị báo chưa kích hoạt thì lúc này nhập trực tiếp key vào mới đc luôn em ạ.

dungltcd

Lạt Ma
Nguyên tắc MS đã đặt ra,kiểu gì 1 key sẽ kích hoạt đc cho chừng ấy PC nên ko người này đc dùng thì người khác sẽ đc dùng thôi em.Mình biết tìm keys-người khác cũng có người biết tìm,mình tìm ra thì họ cũng tìm ra thôi mà.
Vâng thế để em xóa post trên kia.
Ok để mình post sang topic kia vậy, topic đó lâu rồi ko có key 19.

naroto

Thành viên BQT
Keys retail và MSDN retail nó như bản quyền KTS của Win vậy,trừ khi thay main thì mới mất bản quyền.Ai biết chút cứ nhập key để lấy IID và nhập CID bằng MSAct Plus,backup lại bằng chính PM này thì khi cài lại máy,nhập key trực tiếp sẽ báo lỗi nhưng nhập qua MSAct Plus sẽ OK ngay.Nếu bật ứng dụng lên bị báo chưa kích hoạt thì lúc này nhập trực tiếp key vào mới đc luôn em ạ.
Nghe hay quá anh ơi, lại được học thêm 1 mớ rồi, cảm ơn anh nhiều, phen này phải mang máy thằng bạn ra chuột bạch liền..hihi

dungltcd

Lạt Ma
Nghe hay quá anh ơi, lại được học thêm 1 mớ rồi, cảm ơn anh nhiều, phen này phải mang máy thằng bạn ra chuột bạch liền..hihi
Hê hê, không phải chuột cái này đúng 100% rồi. Máy mình vẫn đang dùng một key kích hoạt lần đầu tháng 10/2018 đây.
Có một lưu ý là nếu ko dùng MSact+ như Bác @haibmh thì lúc atp CID nhớ dùng thêm lệnh cscript ospp.vbs /act để kết nối đến MS server.
lệnh này tương đương lệnh /ato của Windows.

cuongthao1

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Nhờ các anh/chị kích hoạt giúp tôi Office Pro Plus 2013 VL (key tự tìm)
Key: J8NG2-------VT7T7

IID:

2583746-4751151-3171866-1012841-0091471-8816120-3894160-8460030-3244241

naroto

Thành viên BQT
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.