Hỏi/ Thắc mắc - Help tạo link direct cho file lớn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Help tạo link direct cho file lớn

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Bác hướng dẫn cách dúng torrent đi.
Không có pc nên không chi tiết hình ảnh được, thôi nói miệng cơ bản ha: tải cài đặt và chạy uTorrent, dùng nó tạo file những tài nguyên cần chia sẻ, sau khi tạo xong phải cho file tor đó chạy để nó kiểm tra đầy đủ, gởi file tor đó cho người cần. Lưu ý: muốn người cần tải được thì máy mình phải kết nối mạng và uTorrent đang bật nhé.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Không có pc nên không chi tiết hình ảnh được, thôi nói miệng cơ bản ha: tải cài đặt và chạy uTorrent, dùng nó tạo file những tài nguyên cần chia sẻ, sau khi tạo xong phải cho file tor đó chạy để nó kiểm tra đầy đủ, gởi file tor đó cho người cần. Lưu ý: muốn người cần tải được thì máy mình phải kết nối mạng và uTorrent đang bật nhé.
Cảm ơn bạn nhiều.

jack DIM

Búa Đá
Cảm ơn bác, cách dùng utorrent rất hay nhưng không dùng được cho em. Em cần tạo link direct để tạo vps windows ở linode nên link chỉ cần nhấn 1 lần là tự động tải không dùng đc phần mềm thứ 3 ạ.