Microsoft Office - HD Kích hoạt Office 2013 Professional Plus Retail bằng key Professional | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office HD Kích hoạt Office 2013 Professional Plus Retail bằng key Professional

tandvictor

Gà con
Bạn bỏ thêm lệnh này vào đầu tiên của các dòng lệnh.
Mã:
cd C:\Windows\System32
xong rùi bị lỗi như bạn @thong02 rùi, mình dùng KMS convert qua Volume rùi gia hạn active trớt. Thanks thớt anyway :)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cám ơn bác đã chia sẻ.
Dạo này cài máy tính cho cơ quan toàn xài Office 2010 mà cr@ck cũng được có 6 tháng :(
Giờ để nghiên cứu bản 2013 này thử xem.

Mà bác có bộ cài offline ko, chứ cài online thì kẹt quá. Có thử tìm sơ trên diễn đàn thì ko thấy.
Máy cơ quan thì mình không dám đề nghị bạn dùng key kích hoạt, tuy nhiên mình muốn nhắc bạn biết là key Office 2010 vô cùng nhiều, sống dai, bạn không lo cơ quan bị phạt thì nên tìm hiểu nhé.

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Không hiểu sao mình gặp lỗi này bạn ơi, mình down bản Pro Plus như link bạn đưa ở trên á @@. Ui chắc Win 11 ko hạp rùi :((
trong hình hình như bác chưa chạy cmd bằng quyền Administrator kìa.bác thử bằng quyền Administrator xem vì cái slmgr đó chỉ sử dụng được bằng quyền Administrator thôi.

huynhquocpho

Gà con
Góc đào mộ: em bị tình trạng gia hạn 30 ngày chứ không kích hoạt được, thím nào rảnh rỗi giúp em một vé với :(

naroto

Thành viên BQT
Góc đào mộ: em bị tình trạng gia hạn 30 ngày chứ không kích hoạt được, thím nào rảnh rỗi giúp em một vé với :(
Xem phần đính kèm 55015
Thời điểm này bạn chỉ có thể copy IID thủ công rồi đi get CID kích hoạt thôi. Nguyên nhân vì các api get CID free trong các mã cmd đều đã bị khoá hết rồi. Chưa nói đến việc key còn sống hay đã chết.
Mà nếu bạn rảnh rỗi sao không tìm key kích hoạt bên topic share key trước?

huynhquocpho

Gà con
Thời điểm này bạn chỉ có thể copy IID thủ công rồi đi get CID kích hoạt thôi. Nguyên nhân vì các api get CID free trong các mã cmd đều đã bị khoá hết rồi. Chưa nói đến việc key còn sống hay đã chết.
Mà nếu bạn rảnh rỗi sao không tìm key kích hoạt bên topic share key trước?
key 2013 ngủm củ tỏi hết rồi còn đâu mà tìm bác :D chắc phải lên đời 2016 hay 2019 gì đó quá.

naroto

Thành viên BQT
key 2013 ngủm củ tỏi hết rồi còn đâu mà tìm bác :D chắc phải lên đời 2016 hay 2019 gì đó quá.
Sao bạn chắc là ngủm, tôi thấy vẫn còn mấy ngàn lượt bên topic bên kia đấy.

Quyenvq1

Rìu Sắt
Bác có lòng thì share em cái đường dẫn chứ em tìm bằng công cụ tìm kiếm của diễn đàn có thấy đâu.
Key: QV9FC
Description: Office15_ProPlusVL_MAK
Sub Type: X18-32641
Activation Count: 831
Time: 17:11:00 01/01/2024 (GMT+7)

Key: Q2797
Sub Type: X18-32641
Activation Count: 673
Time: 17:11:00 01/01/2024 (GMT+7)

Key: YKYP8