Microsoft Office - HD Kích hoạt Office 2013 Professional Plus Retail bằng key Professional | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office HD Kích hoạt Office 2013 Professional Plus Retail bằng key Professional

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
1. Thông tin về giấy phép Office 2013 Professional:
Bộ Office này bao gồm các ứng dụng cơ bản Word, Excel, PowerPoint và OneNote cộng với Outlook, Publisher và Access

2. Hướng dẫn kiểm tra và kích hoạt:
  • Đầu tiên bạn cần cài đặt sẵn Office 2013 Pro Plus Retail, nếu chưa chắc chắn Office đang cài là Retail hay Volume, bạn có thể kiểm tra bằng file bat bên dưới.
  • Nếu bạn đã lỡ cài đặt bản Volume, vui lòng gỡ bỏ và cài lại Retail để quá trình sử dụng được ổn định.
  • Khi mọi thứ đã sẳn sàng, bạn mở CMD bằng quyền Admin, dán lệnh sau:
View hidden content is available for registered users!
  • Sau câu lệnh cuối cùng, cmd trả về nội dung:
Name: Office 15, OfficeProfessionalR_OEM_Perp edition
Description: Office 15, RETAIL channel
Partial Product Key: XXXXX
License Status: Licensed
là Office đã được kích hoạt hoàn tất!​
  • Bạn mở Word lên, chọn Account để kiểm tra một lần nữa nhé.

Lưu ý:
- Không áp dụng cho Office 2013 Pro Plus Volume MAK(bản này cần thêm bước chép tay các tập tin skus mới dùng code trên được).
- Nếu có lỗi trong quá trình kích hoạt, bạn chụp ảnh gửi lên đây nhé!
- Nếu key không còn lượt kích hoạt, bạn bình luận tại topic này giúp mình.
Chúc các bạn thành công!
@naroto, 16/10/2022.
Sao chép vui lòng ghi rõ nguồn VN-Z.VN.​

Attachments

• checkoffice(xoa duoi txt).bat.txt
    376 bytes · Lượt xem: 386
Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Xem phần đính kèm 38670
  • Đầu tiên bạn cần cài đặt sẵn Office 2013 Pro Plus Retail, nếu chưa chắc chắn Office đang cài là Retail hay Volume, bạn có thể kiểm tra bằng file bat bên dưới.
  • Nếu bạn đã lỡ cài đặt bản Volume, vui lòng gỡ bỏ và cài lại Retail để quá trình sử dụng được ổn định.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Lưu ý:
- Không áp dụng cho Office 2013 Pro Plus Volume MAK(bản này cần thêm bước chép tay các tập tin skus mới dùng code trên được).
Chúc các bạn thành công!
@naroto, 16/10/2022.
hehe, cảm ơn Mod nhé, mình mới đọc qua cái lệnh lấy CID tự động của Mod, giờ biết cách gom lệnh lại rồi

thong0210

Gà con
Anh Mod ơi, anh cho em hỏi là mình tải setup của Office 2013 Pro Plus Retail ở đâu ạ? Em tìm trên trang chủ của Office thì người ta không còn support nữa ạ

naroto

Thành viên BQT
Anh Mod ơi, anh cho em hỏi là mình tải setup của Office 2013 Pro Plus Retail ở đâu ạ? Em tìm trên trang chủ của Office thì người ta không còn support nữa ạ
Bạn tải theo link này để cài online, nguồn của Bác @NGHEO

thong0210

Gà con
Anh Mod ơi, sau khi tải setup và chạy Coommand Prompt bằng quyền admin thì nó báo kết quả là như thế này ạ. Anh có cách khắc phục không ạ? Em đang xài Win 11

C:\WINDOWS\system32>cscript.exe slmgr.vbs /dli 3178076B-5F4E-4ACE-A160-8AAE7F002944
Microsoft (R) Windows Script Host Version 5.812
Copyright (C) Microsoft Corporation. All rights reserved.

Error: product key not found.

naroto

Thành viên BQT
Anh Mod ơi, sau khi tải setup và chạy Coommand Prompt bằng quyền admin thì nó báo kết quả là như thế này ạ. Anh có cách khắc phục không ạ? Em đang xài Win 11

C:\WINDOWS\system32>cscript.exe slmgr.vbs /dli 3178076B-5F4E-4ACE-A160-8AAE7F002944
Microsoft (R) Windows Script Host Version 5.812
Copyright (C) Microsoft Corporation. All rights reserved.

Error: product key not found.
Chưa nạp key thành công kìa, bạn có online nhắn Ultraview vào trò chuyện mình xem.

Sửa lần cuối:

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Thằng con mới đòi bộ office để học, mà lâu quá không vọc máy, trong laptop cũng chưa cài office luôn, W7 tính sao đây người ơi.

N

n2t4r

Thằng con mới đòi bộ office để học, mà lâu quá không vọc máy, trong laptop cũng chưa cài office luôn, W7 tính sao đây người ơi.
C2R Tool và Key 2016 thẳng tiến Ad ơi! Thực ra Win 7 dùng 2013 cũng được (Mình nghĩ nên dùng 2016 thì tốt hơn)

naroto

Thành viên BQT
Vất cho ít Link đi.
Anh qua topic này tải về để lựa chọn ứng dụng luôn anh.

tandvictor

Gà con

Xem phần đính kèm 38670
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Lưu ý:
Chúc các bạn thành công!
@naroto, 16/10/2022.
Không hiểu sao mình gặp lỗi này bạn ơi, mình down bản Pro Plus như link bạn đưa ở trên á @@. Ui chắc Win 11 ko hạp rùi :((

Attachments

115.4 KB · Lượt xem: 39

naroto

Thành viên BQT
Không hiểu sao mình gặp lỗi này bạn ơi, mình down bản Pro Plus như link bạn đưa ở trên á @@
Bạn bỏ thêm lệnh này vào đầu tiên của các dòng lệnh.
Mã:
cd C:\Windows\System32

Jonavrek

Búa Đá
Bạn tải theo link này để cài online, nguồn của Bác @NGHEO
Cám ơn bác đã chia sẻ.
Dạo này cài máy tính cho cơ quan toàn xài Office 2010 mà cr@ck cũng được có 6 tháng :(
Giờ để nghiên cứu bản 2013 này thử xem.

Mà bác có bộ cài offline ko, chứ cài online thì kẹt quá. Có thử tìm sơ trên diễn đàn thì ko thấy.