Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 338 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình thử rồi mà ko được và mình cũng ko thay đổi gì cả. Chạy KMS để lấy lại bản quyền số cũng ko đc.
Trước đó bản quyền của bạn là KMS hay Digital License vậy?
Chạy KMS không lấy bản quyền số được..! Trừ tool MAS thôi.

hongquan2009

Búa Gỗ
Trước đó bản quyền của bạn là KMS hay Digital License vậy?
Chạy KMS không lấy bản quyền số được..! Trừ tool MAS thôi.
Trc đó là Digital License bạn ah.có từ win10 luôn sau đó up lên win11 vẫn còn. Nhưng up lên bản 22h2 thì sau 1 ngày nó báo chưa active,mặc dù trc khi up vẫn dùng bình thường.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
nhờ các bác kích hoạt giúp em ofice 2021 PL reatail được không ạ
Bạn hoạt động một chút đi, chứ tài khoản của bạn nhìn fake kinh, đúng 1 bài post, không một lượt tương tác!

phongx9

Gà con
Nhờ các bạn kích hoạt giúp tôi Windows 10 Pro qua Teamview/Ultraview. Có bạn nào rảnh giúp mình với ạ. Xin cám ơn rất nhiều.

naroto

Thành viên BQT
Good morning cả nhà. Nhờ bạn nào có rãnh xin giúp mình một tay kích hoạt Microsoft Office Professional_Plus_2016_64Bit_English_MLF_X20-42432 với. Cám ơn rất nhiều.

P/s many thanks bạn chungchidinh.
Bạn gửi ID/Pass Ultraview/Anydesk vào trò chuyện mình giúp.
Mà khoan, hình như bạn cài bản VL rồi?
Xong, bạn tự sao lưu lại nhé. Key được dùng kích hoạt ở đây: https://vn-z.vn/threads/tong-hop-key-windows-va-office.10945/post-715394
Hướng dẫn sao lưu này.

Sửa lần cuối:

ducthopham

Gà con
Đầu tiên mình đang làm dự án và gặp mốt số vấn đề về active project 2021 mình đã chạy đủ thể loại cmd để active nhưng kết quả vẫn không được hiện nay mình chỉ còn 2 ngày để kích hoạt project 2021 để làm tiến độ thi công mình xin các admin page hỗ trợ giúp giờ mình đang rối quá giờ xóa đi thì mất cái outlook của công ty không cài được vì mình đang công tác ở xa. một lận nữa kính xin các anh em ai có thiện chí giúp mình với .tks for all

naroto

Thành viên BQT
Đầu tiên mình đang làm dự án và gặp mốt số vấn đề về active project 2021 mình đã chạy đủ thể loại cmd để active nhưng kết quả vẫn không được hiện nay mình chỉ còn 2 ngày để kích hoạt project 2021 để làm tiến độ thi công mình xin các admin page hỗ trợ giúp giờ mình đang rối quá giờ xóa đi thì mất cái outlook của công ty không cài được vì mình đang công tác ở xa. một lận nữa kính xin các anh em ai có thiện chí giúp mình với .tks for all
Bạn gửi ID/Pass Ultraview/Anydesk vào trò chuyện mình giúp.
Mà máy của bạn hay Cty bạn sở hữu vậy?

kobebryan

Búa Gỗ Đôi
Em mới bị nhả active. Nhờ các bác active giúp em win 10 pro qua teamview với ạ.
update: E đã kích hoạt. Xóa post ko đc nên e edit lại. Xin lỗi đã làm phiền mọi người

naroto

Thành viên BQT
Em mới bị nhả active. Nhờ các bác active giúp em win 10 pro qua teamview với ạ.
update: E đã kích hoạt. Xóa post ko đc nên e edit lại. Xin lỗi đã làm phiền mọi người
Bạn kích hoạt như thế nào vậy?