Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 337 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

loriak

Gà con
Nhờ các bạn giúp tôi kích hoạt Visio pro 2019 retail với

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
bác nào giúp e acti off 2019 với ạ
ultraview e cám ơn nhiều
Đổi Pass và giấu đi, không kẻ xấu vào thả virus, phần mềm gián điệp..vv.. thì mình không nhận cảm ơn đâu nhé.
Bạn cài Office Retail hay Volume?

hongquan2009

Búa Gỗ
Các bạn cho mình hỏi chút, mình mới update lên bản Win11 22H2 mà không hiểu tại sao lại bị mất bản quyền số,trong khi bản 21H2 vẫn có bản quyền như bình thường.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các bạn cho mình hỏi chút, mình mới update lên bản Win11 22H2 mà không hiểu tại sao lại bị mất bản quyền số,trong khi bản 21H2 vẫn có bản quyền như bình thường.
Bạn cho xem mã lỗi xem.

hongquan2009

Búa Gỗ
Hệ thống phát hiện phần cứng của bạn đã được thay thế, có thể là mainboard. Bạn có thay đổi gì không? Bạn thử nhấn vào Troubleshoot xem có khắc phục được không?
Mình thử rồi mà ko được và mình cũng ko thay đổi gì cả. Chạy KMS để lấy lại bản quyền số cũng ko đc.