Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 304 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

MrThanTu

Búa Đá
ah vâng xin dc giúp active ạ :)
thấy vậy nên đăng ký slot luôn ạ xin phép gửi id và pass teamview qua tin nhắn nhé

kuropq0

Búa Gỗ
Chào mừng ngày quốc khánh 2-9-2022, topic hân hạnh mở lại chương trình kích hoạt Windows - Office cho thành viên có yêu cầu hỗ trợ!

Thể lệ chương trình:

• Office 2021 mặc định chỉ dành cho thành viên Búa Gỗ Đôi trở lên!
  • Tuy nhiên diễn đàn sẽ tặng 20 lượt kích hoạt Office 2021 cho thành viên Gà Con có số ngày đăng kí trên 1 tháng!
  • Các sản phẩm còn lại miễn chưa nhờ nhiều lần trong 3 tháng sẽ được giúp.
  • Với Office, khuyên các thành viên chỉ nên cài bản Retail đừng cài bản Volume Mak.
Chúc thành viên có kì nghỉ lễ 2-9-2022 nhiều niềm vui và sức khoẻ!
Dạ cho em xin một key office 2021 ạ ,cảm ơn nhiều

MrThanTu

Búa Đá
Chào mừng ngày quốc khánh 2-9-2022, topic hân hạnh mở lại chương trình kích hoạt Windows - Office cho thành viên có yêu cầu hỗ trợ!

Thể lệ chương trình:

• Tuy nhiên diễn đàn sẽ tặng 20 lượt kích hoạt Office 2021 cho thành viên Gà Con có số ngày đăng kí trên 1 tháng!
  • Với Office, khuyên các thành viên chỉ nên cài bản Retail đừng cài bản Volume Mak.
xin vui lòng kiểm tra tin nhắn nếu bạn có thể giúp active office 2021 ạ

kulldz9x

Búa Gỗ

Thể lệ chương trình:

bác giúp em visio 2021 với ạ, em cảm ơn!

MrThanTu

Búa Đá
Em xin một key Office ProPlus2021 Retail ạ ,cảm ơn nhiều!!!

Dạ cho em xin một key office 2021 ạ ,cảm ơn nhiều
mấy bác đọc kỹ bài của bạn Naruto ạ. kaka giúp active chứ ko share key.
đăng bài xong đâu rồi ý, hay do em nhầm cũng xin key nên vi phạm ko dc giúp sao rồi ý

tiện đây có bác nào rảnh giúp active office 2021 ko ạ em ko thích dùng phần mền bẻ khóa vì muốn tạo win sạch ạ
cảm ơn các bác

MrThanTu

Búa Đá
mấy bác đọc kỹ bài của bạn Naruto ạ. kaka giúp active chứ ko share key.
đăng bài xong đâu rồi ý, hay do em nhầm cũng xin key nên vi phạm ko dc giúp sao rồi ý

tiện đây có bác nào rảnh giúp active office 2021 ko ạ em ko thích dùng phần mền bẻ khóa vì muốn tạo win sạch ạ
cảm ơn các bác
em đã tự làm dc rồi cảm ơn mọi người, ai cần hỗ mình thử làm office như của mình mình thử cho ạ đến 13h thôi ạ :D

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
xin vui lòng kiểm tra tin nhắn nếu bạn có thể giúp active office 2021 ạ
Mọi người đủ điều kiện và có nhu cầu thì chuẩn bị sẳn Ultraview, vào 20h tối hàng ngày gửi ID Pass cho tôi, vậy mới giúp được, do ban ngày tôi phải đi làm mong các thành viên thông cảm nhé!

jackgrp

Gà con
Các bác cho em hỏi, office em đã kích hoạt bằng kms thì có thể dùng key để active lại không ạ? Nếu có thì bằng cách nào các bác vì trong phần Account -->Product information không có dòng Change Product Key nữa

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các bác cho em hỏi, office em đã kích hoạt bằng kms thì có thể dùng key để active lại không ạ? Nếu có thì bằng cách nào các bác vì trong phần Account -->Product information không có dòng Change Product Key nữa
Rất đơn giản! Chạy cmd bằng quyền Admin, dán lệnh này trước if exist "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" (cd /d "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office16") else (cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16")
Bước 1 ngắt kết nối máy chủ KMS cscript ospp.vbs /remhst
Bước 2 Xem thông tin key KMS cscript ospp.vbs /dstatus
Bước 3 gỡ bỏ key KMS bằng 5 kí tự cuối xem ở bước 2 cscript "ospp.vbs" /unpkey:5kitucuoikey
Bước 4 xong, chỉ việc nạp key khác để kích hoạt bình thường.

jackgrp

Gà con
Rất đơn giản! Chạy cmd bằng quyền Admin, dán lệnh này trước if exist "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" (cd /d "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office16") else (cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16")
Bước 1 ngắt kết nối máy chủ KMS cscript ospp.vbs /remhst
Bước 2 Xem thông tin key KMS cscript ospp.vbs /dstatus
Bước 3 gỡ bỏ key KMS bằng 5 kí tự cuối xem ở bước 2 cscript "ospp.vbs" /unpkey:5kitucuoikey
Bước 4 xong, chỉ việc nạp key khác để kích hoạt bình thường.
Cảm ơn bác