Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 303 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Dusalife

Gà con
Loại key Office Pro Plus 2021 VL thì lâu nay không có,, key Office Pro Plus 2021 Retail thì rất hiếm phải chờ lâu mới có và chỉ kích hoạt được một ít lần là key die!.
P/S: Tại sao lại chọn giải pháp khó cho mình mà không chọn cách dễ hơn là cài office 2013, 2016, 2019 bản VL có nhiều key còn sống có thể kích hoạt được ngay.
Bác cho e xin key 2019 với được không ạ

vicam

Búa Gỗ Đôi
@naroto trang 1 mục 6: Link tải Windows/ Office các phiên bản, phần Office/ Office 2016 Retail_MSDNR64bit & 32bit, ở đường link Google Drive để nhầm ISO Office 2021 hay sao mà thấy dung lượng file 4Gb.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
@naroto trang 1 mục 6: Link tải Windows/ Office các phiên bản, phần Office/ Office 2016 Retail_MSDNR64bit & 32bit, ở đường link Google Drive để nhầm ISO Office 2021 hay sao mà thấy dung lượng file 4Gb.
Đây là tập tin dạng image nên luôn có dung lượng 4Gb đó bạn.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
nhờ các bác hỗ trợ giúp em kích hoạt office 2019 pro plus VL với ạ, em cảm ơn các bác
nếu chưa ai giúp thì nhắn mình

Update: Kích hoạt và sao lưu bản quyền rồi nhưng mà gặp một lỗi mình không fix được, hóng cao nhân vào chỉ điểm ạ.
Chi tiết tình trạng lỗi: Mở word lên sau vài giây tự động tắt và không hề hiện mã lỗi, đã thử xóa đi cài lại nhưng vẫn bị.

Update 2: Mới mò vài đường google thì nghi do add-in, bác @chaibia thử disable hết đống add-in của bác thử.

Sửa lần cuối:

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc

Update: Kích hoạt và sao lưu bản quyền rồi nhưng mà gặp một lỗi mình không fix được, hóng cao nhân vào chỉ điểm ạ.
Chi tiết tình trạng lỗi: Mở word lên sau vài giây tự động tắt và không hề hiện mã lỗi, đã thử xóa đi cài lại nhưng vẫn bị.
Thật khó mà biết nguyên nhân vì thiếu thông tin. Chỉ có chủ máy có thể đưa thêm thông tin về hệ điều hành (Windows) và các softs đã cài trên máy như:
- Bản Windows có cài chính chủ MS hay là bản đã được bào chế đem cài, là bản ghost trên mạng mang về dùng?
- Bản Office trước đó có Cr@ck gì không? Bản cài Office có thể bị lỗi?
- Virus?
Nên có vài tấm ảnh mới có thể nhận định được.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Thật khó mà biết nguyên nhân vì thiếu thông tin. Chỉ có chủ máy có thể đưa thêm thông tin về hệ điều hành (Windows) và các softs đã cài trên máy như:
- Bản Windows có cài chính chủ MS hay là bản đã được bào chế đem cài, là bản ghost trên mạng mang về dùng?
- Bản Office trước đó có Cr@ck gì không? Bản cài Office có thể bị lỗi?
- Virus?
Nên có vài tấm ảnh mới có thể nhận định được.
-Bạn đó bảo là win gốc (chưa kiểm chứng được nhưng dạo một vòng chức năng thì thấy khá đầy đủ), office chưa từng cr@ck qua (mà mình check thì là key kms 180 ngày, tìm trong máy thì không có phần mềm auto renew)
-Có một chi tiết là có khá nhiều file addin cho word nên nghi là addin.

chaibia

Búa Gỗ

Update 2: Mới mò vài đường google thì nghi do add-in, bác @chaibia thử disable hết đống add-in của bác thử.
vâng ạ, máy em thì chưa cài addin gì cả ạ, em đang cài lại bản 21 thử xem có chạy không?

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
vâng ạ, máy em thì chưa cài addin gì cả ạ, em đang cài lại bản 21 thử xem có chạy không?
ơ vậy chắc mình nhìn nhầm, tại thấy mấy cái file rar ghi addin word, sr

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Bnạ nhớ khởi động lại máy sau khi cài nhé xem có tình trạng này hay không?
Có thể bản Office mang về cài bị lỗi (ngày trước mình từng gặp vụ này)

chaibia

Búa Gỗ
Vậy bạn nói rõ phiên bản bạn cài là vl hay retail để có bác nào có key bác đó giúp bạn nha. 21 thì mình không có key.
bản của em là retail ạ. để em gỡ cài đặt ra rồi cài bản 2019 lại thử xem, hoặc có thể do xung đột khi gỡ thằng office 2021 nên nó ảnh hưởng, em đang nghĩ hướng này ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chào mừng ngày quốc khánh 2-9-2022, topic hân hạnh mở lại chương trình kích hoạt Windows - Office cho thành viên có yêu cầu hỗ trợ!

Thể lệ chương trình:

• Office 2021 mặc định chỉ dành cho thành viên Búa Gỗ Đôi trở lên!
  • Tuy nhiên diễn đàn sẽ tặng 20 lượt kích hoạt Office 2021 cho thành viên Gà Con có số ngày đăng kí trên 1 tháng!
  • Các sản phẩm còn lại miễn chưa nhờ nhiều lần trong 3 tháng sẽ được giúp.
  • Với Office, khuyên các thành viên chỉ nên cài bản Retail đừng cài bản Volume Mak.
Chúc thành viên có kì nghỉ lễ 2-9-2022 nhiều niềm vui và sức khoẻ!

MrThanTu

Búa Đá
xin 1 key active cho Office 2021 ạ.
Cảm ơn bạn nhiều

Chào mừng ngày quốc khánh 2-9-2022, topic hân hạnh mở lại chương trình kích hoạt Windows - Office cho thành viên có yêu cầu hỗ trợ!

Thể lệ chương trình:

• Office 2021 mặc định chỉ dành cho thành viên Búa Gỗ Đôi trở lên!
  • Tuy nhiên diễn đàn sẽ tặng 20 lượt kích hoạt Office 2021 cho thành viên Gà Con có số ngày đăng kí trên 1 tháng!
  • Các sản phẩm còn lại miễn chưa nhờ nhiều lần trong 3 tháng sẽ được giúp.
  • Với Office, khuyên các thành viên chỉ nên cài bản Retail đừng cài bản Volume Mak.
Chúc thành viên có kì nghỉ lễ 2-9-2022 nhiều niềm vui và sức khoẻ!