Hỏi/ Thắc mắc - Hạ windows 10 xuống windows 7 đã format ổ C | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hạ windows 10 xuống windows 7 đã format ổ C

beem34

Búa Đá
tự mình làm khó mình ! kỹ năng có thừa gặp nổi máy lục ngũ phủ tạng nó xuống cấp rồi ko thay mới thì làm sau mượt {big_smile} đạo lý muôn đời cãi lão hoàn đồng bây giờ cần money thôi thì làm người tốt 1 lần đi giúp bạn hoàn thiện lại trẻ trung cho mượt tý../.

assasin13890

Búa Đá Đôi
Cho mình hỏi Laptop Asus TP550L đang chạy win 10 pro tình trạng mở win lên rất lâu và chậm kinh khủng, mở Task manager lên thấy ổ cứng luôn chạy full 100%, mình boot win mini kiểm tra ổ cứng và test bad hết, vẫn không có vấn đề gì. Mình đã format ổ C và xóa bớt 3 phân vùng system, recovery và restore (lý do xóa bớt phân vùng trên vì ổ cứng có quá nhiều phân vùng nên không thể dùng Partition Winzard chuyển từ GPT sang MBR được) khi xóa xong là mình mới chuyển được.
Mình chuyển MBR xong nạp boot bằng bootice ok rồi dùng WinNT để nạp windows 7, chạy ok xong hết khởi động lại máy không boot được, tự vào BIOS.
Các bạn cho mình ý kiến với.
Cảm ơn vì đã đọc !
còn set active các thứ nữa. Bạn đã làm chưa nhỉ?