Góp ý để phát triển diễn đàn | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Góp ý để phát triển diễn đàn

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Cái đó mình nhớ có đợt đăng ký topic để được xem 2 box đó phải ko bạn, ai có tích mới được xem
Không phải có tick, mà là ai đăng ký thì có, cơ mà mấy tuần trước thì mất F318, giờ mình vào thấy mất cả 319 nữa :(

caniquyvnz

Rìu Bạc
Mình thì có góp ý về (Thêm mục Chat Box ngay trong giao diện lun + mem nào có account của vn-z.vn thì ok ).mặc dù có mục tìm + kiếm nhưng nó chưa phải là best choice ;)

nếu có mục này thì mình tin diển đàn sẻ hổ trợ trực tiếp cho ACE dù mới hay củ 1 cách Nhanh Nhất có thể {sweet_kiss}
tuy nhiên vẫn có 1 số (chế tài Mạnh Tay) hoặc biện pháp abcd cho những ai Spam, war, hay nói nhảm....trong box này {shoot1}

hi vọng trong tương lai không xa mình sẻ thấy được box này , ngay chính giao diện thân thiện nhất của vnzoom, chúc sức khỏe All ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình thì có góp ý về (Thêm mục Chat Box ngay trong giao diện lun + mem nào có account của vn-z.vn thì ok ).mặc dù có mục tìm + kiếm nhưng nó chưa phải là best choice ;)

nếu có mục này thì mình tin diển đàn sẻ hổ trợ trực tiếp cho ACE dù mới hay củ 1 cách Nhanh Nhất có thể {sweet_kiss}
tuy nhiên vẫn có 1 số (chế tài Mạnh Tay) hoặc biện pháp abcd cho những ai Spam, war, hay nói nhảm....trong box này {shoot1}

hi vọng trong tương lai không xa mình sẻ thấy được box này , ngay chính giao diện thân thiện nhất của vnzoom, chúc sức khỏe All ?

Hình như trước có nhưng do diễn đàn mới thành lập nên các Admin bỏ đi vì nó gây lag, giật, chậm cho diễn đàn. Mình thấy cho vào cũng hay nhưng cũng có cái không hay, cân nhắc khá khó :D

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Mình cũng thích diễn đàn này vì mọi người ở đây rất nhiệt tình và vô tư. Chính vì vậy mình cũng cố gắng đóng góp trong khả năng của mình, cho dù mục Âm nhạc không phải là thế mạnh của diễn đàn nhưng cũng cố gắng tạo ra sự khác biệt so với các diễn đàn khác. Để duy trì và phát triển, BQT nên nhanh chóng tạo kênh Donation để thành viên có thể đóng góp. Những người đóng góp có thể được ưu tiên trợ giúp. Hoặc BQT có thể cho phép “bán”, ví dụ ai muốn có tk nghe nhạc, active win office... đóng góp vào quỹ một khoản nho nhỏ nào đó. Nếu diễn đàn có khả năng tạo tiền ảo sử dụng trong diễn đàn là hay nhất.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cũng thích diễn đàn này vì mọi người ở đây rất nhiệt tình và vô tư. Chính vì vậy mình cũng cố gắng đóng góp trong khả năng của mình, cho dù mục Âm nhạc không phải là thế mạnh của diễn đàn nhưng cũng cố gắng tạo ra sự khác biệt so với các diễn đàn khác. Để duy trì và phát triển, BQT nên nhanh chóng tạo kênh Donation để thành viên có thể đóng góp. Những người đóng góp có thể được ưu tiên trợ giúp. Hoặc BQT có thể cho phép “bán”, ví dụ ai muốn có tk nghe nhạc, active win office... đóng góp vào quỹ một khoản nho nhỏ nào đó. Nếu diễn đàn có khả năng tạo tiền ảo sử dụng trong diễn đàn là hay nhất.

Bạn này ý kiến quá chuẩn luôn! Mong các Admin diễn đàn sẽ tạo kênh Donate càng sớm càng tốt, để phục vụ và duy trì phát triển diễn đàn tốt hơn :)

tinhdauphoiphai

Búa Gỗ
Em xin góp ý adm có thể lấy dữ liệu mấy bài hay bên frum cũ qua, trước có mấy bài của bạn niemtin007 hay mà qua đây tìm không thấy :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em xin góp ý adm có thể lấy dữ liệu mấy bài hay bên frum cũ qua, trước có mấy bài của bạn niemtin007 hay mà qua đây tìm không thấy :(

Dữ liệu bên diễn đàn cũ không chuyển sang được nữa rồi bạn nhé, giờ phải làm lại từ đầu hết thôi :D Cái này cũng ngoài dự kiến của các Admin khi mọi thứ diễn ra quá nhanh nhưng phải xây lại từ đầu :D

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Sáng nay 07/08/2020, lúc bấm F5 để làm mới lại trang vn-z.vn/forums/ thì bị lỗi sau:
An exception occurred: [XF\Db\Exception] Too many connections in src/XF/Db/Mysqli/Adapter.php on line 160

XF\Db\Mysqli\Adapter->makeConnection() in src/XF/Db/Mysqli/Adapter.php at line 28
XF\Db\Mysqli\Adapter->getConnection() in src/XF/Db/AbstractAdapter.php at line 60
XF\Db\AbstractAdapter->connect() in src/XF/Db/Mysqli/Adapter.php at line 113
XF\Db\Mysqli\Adapter->escapeString() in src/XF/Db/AbstractAdapter.php at line 516
XF\Db\AbstractAdapter->quote() in src/XF/Db/AbstractAdapter.php at line 494
XF\Db\AbstractAdapter->quote() in src/XF/DataRegistry.php at line 138
XF\DataRegistry->readFromDb() in src/XF/DataRegistry.php at line 83
XF\DataRegistry->get() in src/XF/DataRegistry.php at line 226
XF\DataRegistry->offsetGet() in src/XF/App.php at line 1644
XF\App->XF\{closure}() in src/XF/Container.php at line 28
XF\Container->offsetGet() in src/XF/App.php at line 2158
XF\App->setupAddOnComposerAutoload() in src/XF/App.php at line 1743
XF\App->setup() in src/XF/Pub/App.php at line 89
XF\Pub\App->setup() in src/XF.php at line 363
XF::setupApp() in src/XF.php at line 386
XF::runApp() in index.php at line 20

Hamano Kaito

Moderator
@baogia2010 | Giờ sếp thử như sau, Reset cục mô đun mạng lại thử xem. {oh}
Mình cảm giác là nhà mạng đang cấu hình proxy Bull+SHIT làm cho lỗi check chứng chỉ web dẫn đến tình trạng đó (ko biết có phải hay ko, mình vừa Reset cái Mô-Đun kỳ diệu thì nó ko còn bị lag với lỗi đó)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình cảm giác là nhà mạng đang cấu hình proxy Bull+SHIT làm cho lỗi check chứng chỉ web dẫn đến tình trạng đó (ko biết có phải hay ko, mình vừa Reset cái Mô-Đun kỳ diệu thì nó ko còn bị lag với lỗi đó)
Cái này do forum mod ơi . Có lẽ ad ngứa ngáy tay chân vọc vạch gì đó thôi :D

Sửa lần cuối:

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Mềnh không rành về Cơ sở dữ liệu, nhưng sếp @Hamano Kaito xem thử dòng đầu tiên của lỗi
An exception occurred: [XF\Db\Exception] Too many connections in src/XF/Db/Mysqli/Adapter.php on line 160

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Vừa rồi diễn đàn bị DDos thì phải, thấy Admin đang fix lại. Thời điểm các bạn không vào được có thể liên quan đến vụ này. Mình thì vào diễn đàn không rơi vào những thời điểm đó nên không thấy vấn đề gì :D

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vừa rồi diễn đàn bị DDos thì phải, thấy Admin đang fix lại. Thời điểm các bạn không vào được có thể liên quan đến vụ này. Mình thì vào diễn đàn không rơi vào những thời điểm đó nên không thấy vấn đề gì :D
AI TẤN CÔNG nhễ ??
Tôi thì cứ nghĩ ad ngứa tay thôi {rofl}