Nhờ tư vấn - Gói vnpt fiber30 có tốt không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Gói vnpt fiber30 có tốt không?

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình đang xài, thấy ổn định, với nhà ai cũng sim vina nên vô gói gia đình lại càng tiện, gọi free bất kể thời gian

chungtien94

Búa Đá
Chơi Viettel đi bạn ơi Net 4 phí có 240k/tháng ah tính 10% VAT rồi á nha, còn vnpt nó chưa tính VAT đâu, bạn coi cho kỹ.

haivu

Administrator
Thành viên BQT
3963

Gói thuộc dạng bét của nó nè, hình như 20M, chưa đến 200k/t nhé, mình thấy ổn.

kirakun277

Búa Gỗ
thời cáp đồng mình dùng gói 4m mà thấy hạnh phúc lắm rồi :D
vnpt được cái ít bóp bw quốc tế.

Garlic

Búa Gỗ

Đây là gói F2H của VNPT mình xài hơn 5 năm rồi. tốc độ ổn định, koong bị bóp bằng thông quốc tế. Down và Upload là 35/8 = 4.7 Mb/s . mình đóng 1 năm, có thẻ coopmark còn có 173k /tháng. Nói về kinh nghiệm sử dụng VNPT thì mình dùng ở BMT-Daklak và HCM , VNPT đường truyền ổn định, dịch vụ tư vấn và sửa chữa rất ok. nhân viên sửa chữa lịch sự và xử lý nhanh. có lần đêm bị lỗi, alo lên tổng đài vẫn có người trực, sáng hôm sau là tới sửa liền. Hiện tại thấy VNpt ddang quảng cáo gói Gia đình nh bóp băng thông quốc tế nên mình k thích xài lắm. dùng gói này quen rồi.