This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonson12345678

Rìu Sắt
Giống như dùng thuốc vậy Bác "Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng". Nếu dùng thuốc mà không đọc hướng dẫn sử dụng thì tốt nhất không nên cho dùng. Bác nhé!

xitrum

Búa Gỗ

Xin lỗi cho tôi hỏi, có phải tôi không đủ điều kiện để được hỗ trợ không?

mrhpoh

Gà con
Cẩn thận xưng hô! Mới 19t. Hãy noi gương người khác. Nếu không sẽ biến khỏi Topic này!
cháu có làm gì mà mới vào đã muốn đuổi ạ , cháu có vi phạm điều gì ạ , vì newbie nên cháu hông có quyền đọc ạ
mà nếu có thì cũng cũng hông biết đc , ban hay vậy nhưng cũng chỉ muốn trên dưới vậy thì có nút cháu tự đi ra ngay ạ
xưng em vì cháucũng hông biết rõ tuổi mà cháu hỏi mỗi bác ấy là xong rồi bác vô nói vậy thì cháu cũng chịu ạ

mrhpoh

Gà con
Vui lòng để chuột vào ảnh đại diện để xem tuổi và xưng hô cho phù hợp với thuần phong mỹ tục
dạ , cháu cảm ơn ạ , dù muốn kính trọng mà newbie nên cháu cũng hông có rõ
đúng mấy bác tuổi ông thì cũng đúng
nhưng cháu cũng chỉ là newbie thì cũng đâu biết đc ạ

sonson12345678

Rìu Sắt
Ở đây không ai đuổi em cả chỉ muốn nhắc em thực hiện theo đúng chuẩn mực của Topic thôi. Nếu em suy nghỉ một tí thì em sẽ thấy được giá trị vô cùng lớn của các lời góp ý này. Thật sự em có cần giúp đỡ không??? Nếu thật sự cần giúp chắc chắn một điều là có rất nhiều người giúp em. Nếu em thực hiện đúng quy định.

OTori

Rìu Vàng
Có lẽ em ấy chỉ dạo tham quan thôi @sonson12345678 à.

haihoapt321

Rìu Sắt
Với dãy số này thì đây là CID:

357776-504232-183962-937643-403124-701745-720026-638630

Xin chào ông anh phương xa.
Mình cũng thuộc cư dân mạng. Hay vào VNZ, và nhất là topic này, mình thích mày mò các cái...v.v...
Khi biết Hoang Duch2 là một tay khá cừ khôi về kích hoạt Win, Off bằng Web, mình muốn "xin" ông anh ít kinh nghiệm như sau:
-Mỗi khi mình copy và pas vào từng khung số trên trang web mà nó hiện viền màu đỏ là do KEY đó không hợp lệ hay do nhóm số id bị sai? Rất mong anh chỉ giáo ạ!
Chúc khỏe!

xitrum

Búa Gỗ

Cám ơn đã trả lời (đê tôi khỏi phải chở). Tôi không phải 19t cũng không ở Mặt Trăng, dù cũng giống ở "Cung Trăng" lắm. Người MN chúng tôi ngày xưa giúp đở nhau thường không đòi hỏi đk gì. Cách hành xử ngáy nay làm tôi giống "thật" là đang ở cung Trăng vậy. Thanks any way!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Ha Ha Ha! Thì "tôi" vẫn cứ là "tôi". "Tôi" cứ vậy nhá, "tôi". Ha Ha Ha!

vietthong

Rìu Vàng
Xin lỗi cho tôi hỏi, có phải tôi không đủ điều kiện để được hỗ trợ không?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đọc kĩ chút là ok mà bạn.Chúng ta tham gia diễn đàn là để học hỏi và chia sẻ,ko ai xua đuổi bạn cả.Riêng tôi chào đón và muốn kết bạn với tất cả ai muốn học hỏi,chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau.Có điều"nhập gia tùy tục" bạn nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.