Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 43 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Link này phải faceIP copy với paste mệt lắm bác.Cứ 2 link trên là quá OK rồi
Ko phải vất vả thế đâu các bác ạ.
Mở CMD quyền admin,dán lệnh này: echo 23.101.130.247 microsoft.gointeract.io >> %SystemRoot%\System32\drivers\etc\hosts
Sau đó thì IP Việt Nam hay Lào hay Campuchia cũng vô tư hết luôn.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

panwenfu

Rìu Chiến
Ko phải vất vả thế đâu các bác ạ.
Mở CMD quyền admin,dán lệnh này: echo 23.101.130.247 microsoft.gointeract.io >> %SystemRoot%\System32\drivers\etc\hosts
Sau đó thì IP Việt Nam hay Lào hay Campuchia cũng vô tư hết luôn.
Tôi cũng thích dùng dòng lệnh cmd.Vì đã được bác @thuwowngr với bác @ vuhahuydan kích hoạt cho các máy Office 2019 rồi chứ nếu chạy đua kích hoạt khi có key tôi không chịu về thứ ba:):):)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Topic support sắp thành topic chat chit rồi :p

Nhưng vẫn đang bàn về chủ đề cách lấy CID nhanh giúp thành viên mà!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi có 1 topic nói về cái tool của khoatoantin getweb lấy CID cho key retail còn dùng tốt ở thời điểm này , nhưng ít bác chịu khó lội các box để xem
Bạn chia sẻ link luôn đi bạn, tools ở link đó thì có thể chạy ngay trên desktop không cần phải vào browser. Chỉ có điều bạn nào muốn dùng thì phải đọc kỹ hướng dẫn từ file load về mới có kết quả tốt.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn chia sẻ link luôn đi bạn, tools ở link đó thì có thể chạy ngay trên desktop không cần phải vào browser. Chỉ có điều bạn nào muốn dùng thì phải đọc kỹ hướng dẫn từ file load về mới có kết quả tốt.

Đây bác Cái ảnh nó báo Oh Dear là tool chịu thua key MAK hết lượt on đã lâu , chỉ có thể CALL

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chúng ta cứ bàn luận. Khi nào Group Admin @Cloud "tuýt còi" thì chúng ta ngưng.

Cá nhân tôi nhận thấy: Admin @Cloud quản lý diễn đàn rất tốt, rất kịp thời, và quan tâm sâu sát đến Topic. Tất nhiên, việc quản lý 1 diễn đàn lớn như VNZ không dễ dàng gì, giống như "làm dâu trăm họ" vậy, có thể có người chưa hài lòng. Nhưng những gì đang diễn ra tại VNZ làm tôi rất hài lòng, vui và vì vậy rất muốn cộng tác lâu dài.

Một lần nữa, thay mặt thành viên ở Topic, cãm ơn Group Admin @Cloud đã tạo sân chơi cho "những ông già" và bọn trẻ. :D

OTori

Rìu Vàng
Cái gì cũng phải...đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng mà Bác, cả cái topic này cũng y vậy

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cái gì cũng phải...đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng mà Bác, cả cái topic này cũng y vậy

Nếu ai cũng biết vậy thì đâu có gì để nói phải không cháu, vì bạn @sec0 chỉ đưa file đính kèm chứ không đưa link bài viết, vào link đó thì thấy các bạn trẻ kêu ầm ỉ đó cháu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.