Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 42 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Good Morning Bác @Hoang Duch2 (Mỹ)
Good Evening (Viet Nam)

Chào bạn buổi sáng bên Mỹ và buổi tối bên Việt Nam, tôi vừa uống cà phê vừa xem topic. Đúng là các bạn trẻ thời nay rất ít chịu khó đọc cho hết nội quy trước khi đăng bài nhờ giúp, chỉ còn cách chờ mãi không được ai giúp thì mới chịu xem lại từ page #1 thôi.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Xấu hổ quá,định ko nói ra nhưng em cũng...khai man dạng"cưa sừng làm nghé" cho dễ hòa đồng trên dưới,thôi giờ thì yên tâm làm nghé rồi:mad:

Chú inbox cho tôi biết đi. Hứa là chỉ mình tôi biết thôi! :D

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Chào bạn buổi sáng bên Mỹ và buổi tối bên Việt Nam, tôi vừa uống cà phê vừa xem topic. Đúng là các bạn trẻ thời nay rất ít chịu khó đọc cho hết nội quy trước khi đăng bài nhờ giúp, chỉ còn cách chờ mãi không được ai giúp thì mới chịu xem lại từ page #1 thôi.
Bác ơi, dù đã đọc lại trang 1 nhưng do khai man lý lịch (cưa sừng làm nghé) mà lại quên khi nói chuyện kiểu như ông già bó tay luôn ?.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chuộc lỗi nè: Windows 10 Enterprise Online 9 lượt
Không có trích dẫn

Nhưng chú @haibmh là "ngoại lệ" vì chú đâu vào đây xin kích hoạt đâu!
Chú vẫn hiện tuổi rõ ràng và chú xử sự đúng tuổi của chú. Vì vậy, tôi cũng xử sự theo tuổi đó và gọi chú là chú. Nếu chú lớn tuổi hơn số đã đăng ký thì kệ chú vì chú muốn "cưa sừng làm nghé" mà! :D

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Chú @thuwowngr không đọc post trước. Tôi có nói khi nào chú @haibmh mệt thì chỉ tôi cách săn key. Chú ấy hứa rồi! :D
Dạ, khi nào bác mệt nhớ truyền lại cho cháu nhé ?.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Xin chào ông anh phương xa.
Mình cũng thuộc cư dân mạng. Hay vào VNZ, và nhất là topic này, mình thích mày mò các cái...v.v...
Khi biết Hoang Duch2 là một tay khá cừ khôi về kích hoạt Win, Off bằng Web, mình muốn "xin" ông anh ít kinh nghiệm như sau:
-Mỗi khi mình copy và pas vào từng khung số trên trang web mà nó hiện viền màu đỏ là do KEY đó không hợp lệ hay do nhóm số id bị sai? Rất mong anh chỉ giáo ạ!
Chúc khỏe!

Chào bạn, hình như có hiều lầm gì đó rồi bạn, tôi không phải chuyên về kích hoạt Win và Office đâu bạn, người chuyên môn ở đây đáng nể nhất là các bác lão thành và một số bạn trẻ khác, tôi là người vào sau, học hỏi kinh nghiệm từ các bác và các bạn ở đây thôi. Tôi dùng 2 web check key có sẵn trên diễn đàn trong muc kích hoạt, một là của bạn Truong Huynh, hai là của Khoa Toan Tin mà bác thuwowngr giới thiệu đó bạn. Các Web này chỉ check được key cho bản Retail thôi, sau khi bạn điền vào muc IID, chọn get CID, nếu có thì nó sẽ hiện ra CID và một số lệnh từ CMD, nếu không, nó sẽ báo lỗi hoặc là Blocked IID, Blocked key, or need to chat with MS agent và một số báo lỗi khác...

Bạn có cần tôi gửi lại 2 cái link đó lên đây không?

haihoapt321

Rìu Sắt
Chào bạn, hình như có hiều lầm gì đó rồi bạn, tôi không phải chuyên về kích hoạt Win và Office đâu bạn, người chuyên môn ở đây đáng nể nhất là các bác lão thành và một số bạn trẻ khác, tôi là người vào sau, học hỏi kinh nghiệm từ các bác và các bạn ở đây thôi. Tôi dùng 2 web check key có sẵn trên diễn đàn trong muc kích hoạt, một là của bạn Truong Huynh, hai là của Khoa Toan Tin mà bác thuwowngr giới thiệu đó bạn. Các Web này chỉ check được key cho bản Retail thôi, sau khi bạn điền vào muc IID, chọn get CID, nếu có thì nó sẽ hiện ra CID và một số lệnh từ CMD, nếu không, nó sẽ báo lỗi hoặc là Blocked IID, Blocked key, or need to chat with MS agent và một số báo lỗi khác...

Bạn có cần tôi gửi lại 2 cái link đó lên đây không?

A! vậy mà mình tưởng anh dùng cái này chứ:
https://microsoft.gointeract.io/interact/index?interaction=1461173234028-3884f8602eccbe259104553afa8415434b4581-05d1&accountId=microsoft&loadFrom=CDN&appkey=196de13c-e946-4531-98f6-2719ec8405ce&Language=English&CountryCode=CH&CountryLanguage=EN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.