Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 36 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Đúng như vậy @qka9999 . Tuy nhiên, như tôi đã đề cập trong bài trước, những thành viên ngoài 50, 60 nằm trong "tầm ngắm" của tôi. Có thể họ không xin trợ giúp cho máy họ, nhưng xin kích hoạt Windows cho con học thì quá tốt. Những trường hợp này được xem như ngoại lệ!

Chú @MrDao yên tâm nhé!
Cháu chỉ chờ có thế thôi ?.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
bác ơi ý a ấy là a ấy không tự kiểm tra được việc đặt ra yêu cầu bao nhiêu bài viết mới xem được phần key bị hide ấy ạ. cháu chưa đủ số bài nên không xem được nhưng khi bác quote lại thì cháu sẽ xem được.

Cái Hidden text thông báo cần phải có 50 bài đăng mới được xem, nhưng nội dung ẩn vẫn thấy.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Chú @haibmh nói gì tôi không hiểu?
Tức là em Hide key,mem muốn view key, em đặt số post phải có là 50 chẳng hạn thì họ phải post đc từ 50 bài trở lên mới view đc key đó bác.Em post nhiều hơn rồi nên ko biết tính năng ấy thế nào.Key em sưu tầm đc cả kho Bác ạ,chỉ office 2019 là chưa tìm ra phương thức kiếm key thôi.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Cái Hidden text thông báo cần phải có 50 bài đăng mới được xem, nhưng nội dung ẩn vẫn thấy.
Tức là em Hide key,mem muốn view key, em đặt số post phải có là 50 chẳng hạn thì họ phải post đc từ 50 bài trở lên mới view đc key đó bác.Em post nhiều hơn rồi nên ko biết tính năng ấy thế nào.Key em sưu tầm đc cả kho Bác ạ,chỉ office 2019 là chưa tìm ra phương thức kiếm key thôi.

Admin sửa rồi đó: 50 posts mới được xem.

Do bác đã đạt >50 bài rồi lên sẽ thấy mà, còn như cháu chưa đủ không xem được ạ.

"Rìu vàng đôi" là thấy "cuổng trời" hết! :D:D:D

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Key em post,hide bao nhiêu post để view là em đặt với mỗi loại key Bác ạ,chứ ko phải mặc định của Admin đâu.
Có nghĩa là ai viết bài thì người đó sẽ được phép lựa chọn hide theo từng đối tượng và số lượng tùy ý bác nhé, ad+ mod không quản lý việc đó đâu ạ.

Sao vụ này tôi còn dốt quá nhỉ??? Hic! :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.