Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 189 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Không có trích dẫn
Anh chỉ hide bằng"like&post" nên bạn ấy view đc rồi.Chắc kích hoạt online được,mừng quá nên hồi hộp....Cứ post keys ra đi sẽ có like,anh hứa sẽ tích cực để chú đạt..999 like nhá..Còn cái thứ 1k thì đợi các bác hỗ trợ{EMO_127}

unlimits

Gà con
@DR ADHAM là người nước ngoài nhưng vẫn hiểu rõ quy định của Topic áp dụng cho cả người xin giúp và người giúp. Thành viên VNZ là người Việt, biết tiếng Việt tại sao lại không đọc quy định được nêu rõ ở trang 1, trong đó có cả cảnh báo của Admin?
- Là thành viên VN-Zoom.com, VN-Zoom.org có tài khoản từ 10 ngày, tài khoản thường có tương tác và đóng góp cho cộng đồng, đã đăng ký tài khoản từ 10 ngày trở lên có từ 5 bài viết5 lượt thích) Bạn ơi mình thấy có dòng này nên mình mới xin do mình là thành viên của vn-zoom.com lâu năm rồi nên mình nghĩ sẽ đúng quy định.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Tôi không phải là dân công nghệ. Chỉ là teacher đang cần cài lại máy để dùng.
Không hiểu nên không dám dùng Cr@ck, chỉ tìm key để cài và tìm hiểu cách cài đặt thôi.
Cài rồi lại remove mà chẳng active được
Cho tôi biết bao nhiêu tuổi theo như quy định của Topic. Xong tôi sẽ giúp ngay!

langtudeplao

Búa Gỗ
Đã giải thích cho @DR ADHAM qua Box Chat riêng ở nsane rồi và khẳng định cháu là người khác chứ không phải người ở nsane. Chờ tin của @DR ADHAM nhé.
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Sao lại có nhiều bạn VN ra forums nước ngoài rồi còn hành xử chán ko chịu được.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tôi không phải là dân công nghệ. Chỉ là teacher đang cần cài lại máy để dùng.
Không hiểu nên không dám dùng Cr@ck, chỉ tìm key để cài và tìm hiểu cách cài đặt thôi.
Cài rồi lại remove mà chẳng active được
Chào mừng đồng nghiệp!
Giờ này cũng chả phải dấu ai làm gì!
Riêng bạn,tôi suppost nhiệt tình qua pm nhá!

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Anh chỉ hide bằng"like&post" nên bạn ấy view đc rồi.Chắc kích hoạt online được,mừng quá nên hồi hộp....Cứ post keys ra đi sẽ có like,anh hứa sẽ tích cực để chú đạt..999 like nhá..Còn cái thứ 1k thì đợi các bác hỗ trợ{EMO_127}
Key em tìm được đã bị share hết rùi,chỉ còn vài key Office 2016 pro retail by phone thôi .Gần tết việc nhiều quá chưa check xem còn sống không nữa.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Sao lại có nhiều bạn VN ra forums nước ngoài rồi còn hành xử chán ko chịu được.
Bình tĩnh cháu! Nếu @DR ADHAM không giúp cháu, bác sẽ giúp vì bác đọc thấy vốn tiếng Anh (viết) của cháu tốt nhất trong số những bài đăng bằng tiếng Anh do thành viên người Việt viết từ trước đến nay nên bác thích! :D

chau35700

Búa Gỗ
Đăng ký tham gia xổ số may mắn.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cho tôi biết bao nhiêu tuổi theo như quy định của Topic. Xong tôi sẽ giúp ngay!
Giới thiệu với các bạn mình đang làm video dạy học ở đây.
https://www.youtube.com/channel/UCKNg8xjDO_Jc2MO0uJ520rg
Vì không quen dùng phần mềm khác nên tôi tạo Video bằng PowerPoint.
Khi tôi cài thử Office 2019 tạo VIDEO 4K được nhưng lại không có Key.
Video Vật lý cấp 3 của tôi là những bài giảng tốt đó.
Các bạn có thể vào ủng hộ, xem thử và góp ý cho tôi.
Tôi 44 tuổi.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chào mừng đồng nghiệp!
Giờ này cũng chả phải dấu ai làm gì!
Riêng bạn,tôi suppost nhiệt tình qua pm nhá!
Tôi 44 tuổi.
Chú @haibmh tình nguyện giúp chú @NGHEO rồi đó. Tôi gọi là chú vì kém tôi đến 15t. OK?

langtudeplao

Búa Gỗ
Bình tĩnh cháu! Nếu @DR ADHAM không giúp cháu, bác sẽ giúp vì bác đọc thấy vốn tiếng Anh (viết) của cháu tốt nhất trong số những bài đăng bằng tiếng Anh do thành viên người Việt viết từ trước đến nay nên bác thích! :D
Cháu cảm ơn bác ạ. Do cháu cũng đang trò chuyện khá vui vẻ với DrAdham. Vừa hỏi anh ấy là Salah (cầu thủ của Liverpool, cũng người Ai Cập) có phải cầu nguyện mỗi ngày theo đúng luật của tôn giáo anh ấy không thì bị hiểu lầm {EMO_049}. (Về phần tiếng Anh chắc do cháu có cơ hội sử dụng nhiều hơn, nhưng mỗi lần viết mà cháu cảm thấy collocation hoặc cách dùng không ổn, cháu đều phải tra lại từ điển cho chắc {EMO_120})

Tôi 44 tuổi.
Chú ơi. Cháu cũng hay học online. Thì cháu có góp thế này:
- Chú nên dùng Camtasia để quay màn hình, sau khi quay thì cũng rất dễ chỉnh sửa.
- Slide (powerpoint) của chú nên làm đơn giản hơn, vì có các dòng chữ không cần thiết và làm mất tập trung cho người xem.
- Bài tập nên giảng giải theo từng bước, đến bước nào thì chú có thể cho xuất hiện đoạn công thức/giải thích cho đoạn đó. Không nên cho tất cả hiện lên một lần, như vậy người xem sẽ không tập trung lắng nghe bài giảng của chú.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tôi 44 tuổi.
Sao bạn ko thử dùng Adobe,có video chèn vào pdf rồi dùng Adobe convert sang Word hoặc PPT?

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cháu cảm ơn bác ạ. Do cháu cũng đang trò chuyện khá vui vẻ với DrAdham. Vừa hỏi anh ấy là Salah (cầu thủ của Liverpool, cũng người Ai Cập) có phải cầu nguyện mỗi ngày theo đúng luật của tôn giáo anh ấy không thì bị hiểu lầm {EMO_049}. (Về phần tiếng Anh chắc do cháu có cơ hội sử dụng nhiều hơn, nhưng mỗi lần viết mà cháu cảm thấy collocation hoặc cách dùng không ổn, cháu đều phải tra lại từ điển cho chắc {EMO_120})

Chú ơi. Cháu cũng hay học online. Thì cháu có góp thế này:
- Chú nên dùng Camtasia để quay màn hình, sau khi quay thì cũng rất dễ chỉnh sửa.
- Slide (powerpoint) của chú nên làm đơn giản hơn, vì có các dòng chữ không cần thiết và làm mất tập trung cho người xem.
- Bài tập nên giảng giải theo từng bước, đến bước nào thì chú có thể cho xuất hiện đoạn công thức/giải thích cho đoạn đó. Không nên cho tất cả hiện lên một lần, như vậy người xem sẽ không tập trung lắng nghe bài giảng của chú.
Em thử vào kênh Youtube của mình xem thử và góp ý cho mình nhé. Cảm ơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.