Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 187 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Những nghi ngờ lắm lúc dẫn đến các oan uổng , nhưng cũng có lúc nghi ngờ là đúng .
Tôi cmt này có khi bị dính vào lời cảnh báo từ ADMIN , nhưng cũng nói lên nỗi niềm
@dinhchungcm ngậm nỗi oan ức ko thể giải bày được chỉ vì cái key ngoài 9K lượt online bị lộ từ 2 năm trước ở ddth.vn

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Những nghi ngờ lắm lúc dẫn đến các oan uổng , nhưng cũng có lúc nghi ngờ là đúng .
Tôi cmt này có khi bị dính vào lời cảnh báo từ ADMIN , nhưng cũng nói lên nỗi niềm
@dinhchungcm ngậm nỗi oan ức ko thể giải bày được chỉ vì cái key ngoài 9K lượt online bị lộ từ 2 năm trước ở ddth.vn
Vấn đề ở đây nằm ở #3711 của @hcvnd chứ ko phải lô keys em post bác ạ,vì lô em post bạn Nga public trước nên em mới cho ra sạch luôn theo kẻo anh em VN mình ko kịp.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
I want to ask the admins here about something:
This site or domain is very heavy, it takes too much time to load a page, message or notification.
My network speed is a high one and all sites work very fine including FB, Twitter and all pages and forums I regularly browse.

Is that only with me or what's the problem ?
@bluesea
Due to the fact that ip from overseas comes to vnz.org this is very slow
ip vn is very fast

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Vấn đề ở đây nằm ở #3711 của @hcvnd chứ ko phải lô keys em post bác ạ,vì lô em post bạn Nga public trước nên em mới cho ra sạch luôn theo kẻo anh em VN mình ko kịp.
Thôi kệ đi bác diễn đàn là chia sẻ mà, em luôn tin các bạn ấy đem đi nơi khác thì các bạn ấy cũng sẽ đem những thứ khác về VNZ, tất cả đều có lợi.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Thôi kệ đi bác diễn đàn là chia sẻ mà, em luôn tin các bạn ấy đem đi nơi khác thì các bạn ấy cũng sẽ đem những thứ khác về VNZ, tất cả đều có lợi.
Tôi nhất trí quan điểm này với bác!Nhưng phải đợi vài giờ để anh em ở nhà ai có nhu cầu thì kịp xài đã chứ:rolleyes: Mấy hôm trc thử post key Visio và Project 2016 Retail mới nguyên tem,vậy mà mới vài phút có người đã mang đi"cho" người nước khác mất rồi:cool:
P/S: thấy văn của bác có vẻ quen lắm.Tối cơm nước xong khoảng 20g pm buôn chuyện nhé bác!

DR ADHAM

Búa Đá
Due to the fact that ip from overseas comes to vnz.org this is very slow
ip vn is very fast

So you suggest to use a Vietnamese IP to use the forum without problems?
Ok, I'll give it a try and give you my feedback.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Chính xác là như vậy! Ở đây đang nói đến key Office 2013 Retail do chú @hcvnd đăng lên. Những key này của chú ấy có lẽ nằm trong kho khá lâu, nay mới bung ra ở VNZ và ngay sau đó xuất hiện ở nơi khác. Nhờ chú @haibmh phát hiện!

Cũng không hẳn thế đâu chú @hcvnd à! Chỉ có Admin mới biết tường tận và đã kịp thời hành động sau khi tôi nhờ xem xét. Nick này không phải là người VN và đã tìm đủ mọi cách, đủ mọi Nick để len lỏi vào VNZ hòng leak key!

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
1 key được share cách đấy 2 tuần rồi bác,những key khác giảm chậm nhưng hôm nay 1 tên Pháp public key 10 pro trên Fb,thế là có nhiều người dùng"chiêu" em bày bác đó nên ra hết luôn.Tóm lại là cái gì GG đã index thì tốt nhất là public ngay cho"hot",để ngắm vui được vài hôm thôi bác ạ:rolleyes:
key seach được gg thì pub nhanh thôi mà :D :D
key nào không seach được, mà ở host thì còn lâu.
Chỉ có key nằm trong file nội bộ mới được lâu :V :V

rajubvrm

Búa Gỗ
[QUOTE = "haibmh, post: 61115, member: 40264"] 1 key was shared 2 weeks ago, the other keys slowed down but today 1 name French public key 10 pro on Fb, so there are many users "way" I show that I should go out all. In short, what is GG index, it is best to public immediately for "hot", to watch for a few days, sir : rolleyes:[/ QUOTE]
OFFICE 2019 PROFFESSIONAL MSDN -ANY KEY NOT INTALLED MY SYSTEM

rajubvrm

Búa Gỗ
[QUOTE = "vuhahuydan, post: 61176, member: 38697"] There is no need to post a thank-you note. Just hit the "Like button".
Thank you.

没有 必要 发 一封 感谢信。 只需 点击 "喜欢 按钮" 即可。
谢谢。 [/ QUOTE]
PROFFESSIONAL MSDN -ANY KEY NOT INTALLED MY SYSTEM

rajubvrm

Búa Gỗ
PROFFESSIONAL MSDN -ANY KEY NOT INTALLED MY SYSTEM

[QUOTE = "vuhahuydan, post: 60985, member: 38697"] NOTICE
VIP vyzzer (nsane) just sent me 2 Office 365 keys to exchange for 2 Office 2019 Retail keys, helping activate for VNZ members as prescribed and also used for lucky draw to activate Office 2019 Retail.
Thank you, vyzzer . All credit goes to you!: D
This is 1 of 2 keys.
Xem phần đính kèm 1799[/ QUOTE]

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.