Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 190 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lang Thang

Rìu Chiến
Chào mừng đồng nghiệp!
Giờ này cũng chả phải dấu ai làm gì!
Riêng bạn,tôi suppost nhiệt tình qua pm nhá!
Chào bác "Đồng nghiệp", em đã chiêm ngưỡng kho k..y khổng lồ của bác: từ Win, Office, Adobe, .... nhưng còn một cái chưa thấy bác công khai: iMindMap . Nếu có thể bác giúp em với. Đến giờ em vẫn dùng 5.3 (cái này ít dùng nhưng uống thuốc đắng lắm). :(

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Chào bác "Đồng nghiệp", em đã chiêm ngưỡng kho k..y khổng lồ của bác: từ Win, Office, Adobe, .... nhưng còn một cái chưa thấy bác công khai: iMindMap . Nếu có thể bác giúp em với. Đến giờ em vẫn dùng 5.1 (cái này ít dùng nhưng uống thuốc đắng lắm). :(
Ôi,lại"đồng nghiệp" nữa à:eek:
Sorry bạn nhé!Tôi còn chả biết cái PM này để làm gì thì sưu tầm cây với cối của nó sao được.
Nói thật: tôi dạy"người lớn" nên xách laptop đến phét lác rồi về thôi.Còn lại mặc kệ"người lớn" tự lo thân:cool:

Lang Thang

Rìu Chiến
Ôi,lại"đồng nghiệp" nữa à:eek:
Sorry bạn nhé!Tôi còn chả biết cái PM này để làm gì thì sưu tầm cây với cối của nó sao được.
Nói thật: tôi dạy"người lớn" nên xách laptop đến phét lác rồi về thôi.Còn lại mặc kệ"người lớn" tự lo thân:cool:
A! Bác dạy " người lớn" nên không cần đến sơ đồ tư duy còn em "gõ đầu trẻ" thì cần nó để trực quan hóa. :)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
How're you doing uncle vuhahuydan ?

Would be there any problem to write in English !!
I know nothing about Vietnamese.

PS: Being a little Chicken doesn't mean you should hurry up to use your axes : oops:
Chào mừng bạn đã tham gia topic.
Chúc bạn cảm thấy vui vẻ khi sinh hoạt, thảo luận tại topic này nói riêng và diễn đàn vn-zoom nói chung.

(nhờ bác @vuhahuydan dịch giúp cháu ạ.)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chào mừng bạn đã tham gia topic.
Chúc bạn cảm thấy vui vẻ khi sinh hoạt, thảo luận tại topic này nói riêng và diễn đàn vn-zoom nói chung.
(nhờ bác @vuhahuydan dịch giúp cháu ạ.)
Chào chú vuhahuydan. Chú khỏe không?
Viết tiếng Anh có gặp rắc rối gì không?
Tôi chẳng biết gì về tiếng Việt cả.
PS: Là "Gà con" không có nghĩa là bạn vội vàng sử dụng rìu (để giết nó nhá) :D

@DR ADHAM là trong nhóm Office Team với bác ở nsane. Bác có mời @DR ADHAM sang chơi và giúp kích hoạt. Trước khi vào Topic đã hỏi kỹ lưỡng về quy định và tuân thủ tốt!
Đã giúp nhầm 1 trường hợp nhưng sau khi được nhắc nhở đã nhớ luôn và còn nhắc thành viên khác chưa đủ quy định được giúp. Đã đăng vài key Online và vừa giúp kích hoạt Office 2019 cho @langtudeplao
Nói chung, rất nhiệt tình!

rajubvrm

Búa Gỗ
[QUOTE = "nguyenle2006, post: 61203, member: 41487"] Ask your friends and friends to help activate office2010 pro vl.
Key office 2010: BCHJF-HK83Q-46KTD-PX68M-KQTQX
Id: 011003 070033 439844 870483 944755 842201 906905 769686 283081
- Thank you very much. [/ QUOTE]
CID 117591-807333-919134-133051-899722-852652-217602-865442

rajubvrm

Búa Gỗ
[QUOTE = "vuhahuydan, post: 61189, member: 38697"] I haven't got your answer yet!
If you installed Office 2019 Retail, then you download TeamviewerQS and run it with Admin Rights. After that, send me your credentials (ie ID & Pass). I can only help you activate your Office via remote access, and keys can't be shared.
Thank you. [/ QUOTE]
team viewer id: 1181 969 516
pass: 4497

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
[QUOTE = "vuhahuydan, post: 61189, member: 38697"] I haven't got your answer yet!
If you installed Office 2019 Retail, then you download TeamviewerQS and run it with Admin Rights. After that, send me your credentials (ie ID & Pass). I can only help you activate your Office via remote access, and keys can't be shared.
Thank you. [/ QUOTE]
team viewer id: 1181 969 516
pass: 4497

Done! Cho người bạn từ Ấn Độ.

rajubvrm

Búa Gỗ
Thank you. [/ QUOTE]
Thank U so much

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Không biết là có phải sửa lại tuổi cho đúng không?
Kính Thầy!
Việc "sửa lại tuổi" đã đăng ký thì chỉ có admin mới giúp đươc.
Tuổi đăng ký khác với tuổi thật là "khai man", không đáng trách vì đôi khi có lý do riêng.
Nhưng "nhập gia" mà không "tùy tục" thì không đáng chút nào.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Kính Thầy!
Việc "sửa lại tuổi" đã đăng ký thì chỉ có admin mới giúp đươc.
Tuổi đăng ký khác với tuổi thật là "khai man", không đáng trách vì đôi khi có lý do riêng.
Nhưng "nhập gia" mà không "tùy tục" thì không đáng chút nào.
Bởi mình dùng mail tạo chung trên máy vợ lên khai vậy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.