Hỏi/ Thắc mắc - Giúp đỡ lỗi trình duyệt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Giúp đỡ lỗi trình duyệt

rayrung

Búa Gỗ Đôi
Mình vào BIDV mà nó cứ load hoài như vậy không ra đến màn hình thao tác được là bị lỗi gì vậy các bác ?
Mình đăng nhập trên máy công ty thì được, mà máy ở nhà là cứ bị như vậy.
Cảm ơn các bác !

thuongcua

Gà con
Bác thử xoá bộ nhớ cache của Chrome của bác đi rồi vào lại. Hoặc xem các anti virus mà bác đang dùng máy ở nhà nó có cái giao dịch an toàn không, nó sẽ load chậm hơn bình thường. Bác tạm tắt nó đi coi sao.

rayrung

Búa Gỗ Đôi
Bác thử xoá bộ nhớ cache của Chrome của bác đi rồi vào lại. Hoặc xem các anti virus mà bác đang dùng máy ở nhà nó có cái giao dịch an toàn không, nó sẽ load chậm hơn bình thường. Bác tạm tắt nó đi coi sao.
Mình làm được rồi, cảm ơn bác !
Bảo mật kết nối an toàn của trình duyệt chặn nên nó load hoài, tắt nó đi là được

vu3csi

Gà con
Mình làm được rồi, cảm ơn bác !
Bảo mật kết nối an toàn của trình duyệt chặn nên nó load hoài, tắt nó đi là được

Lưu ý vào nhầm trang web giả mạo nhé

huuhieu012345

Rìu Sắt
Vote dùng Kasperksy Internet Sercurity (mua key chính hãng tại cửa hàng hoặc qua box Kaspersky xin key các pro nhé) nếu máy thường xuyên giao dịch trực tuyến. Bây giờ phishhing nhiều lắm. Ngay cả database của ngân hàng còn bị hack nữa là {shame}

rayrung

Búa Gỗ Đôi
Vote dùng Kasperksy Internet Sercurity (mua key chính hãng tại cửa hàng hoặc qua box Kaspersky xin key các pro nhé) nếu máy thường xuyên giao dịch trực tuyến. Bây giờ phishhing nhiều lắm. Ngay cả database của ngân hàng còn bị hack nữa là {shame}
Lưu ý vào nhầm trang web giả mạo nhé
Mình biết vấn đề này mà, cảm ơn bác
Cũng đang dùng bản quyền kis đây, hiện tại thấy thằng kis này chặn phishhing, popup là ổn nhất

C6H5OH

Búa Gỗ
Cũng xài bidv online khách hàng cá nhân à, lưu ý bảo mật nhé. Thử đổi qua chế độ ẩn danh xem có hết không. Mình thi thoảng cũng bị vụ này nó load lâu vãi nhưng vài tiếng sau là lại hết.