Nhờ tư vấn - [GẤP] bypass work account khi cài windows 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn [GẤP] bypass work account khi cài windows 11

avencast

Gà con
Hiện mình có mua 1 máy cũ trên ebay, tuy nhiên khi cài lại windows 11 mình đang bị kẹt chỗ này và làm đủ mọi cách (tắt wifi, disable card mạng, tắt process network connection flow, v..v) nhưng vẫn không được :(( mội lần disable wifi nó sẽ quay về chỗ checking for update và load mãi mãi.

Mọi người có cao kiến nào chỉ mình với ạ
Screenshot 2021-12-18 204714.jpg

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bộ cài bạn tự làm hay sao bạn? Bạn đã cài thử bằng WinNT chưa?

avencast

Gà con
mình đã về windows 10 (có cho login khi ko có internet) và upgrade lên 11 qua windows update :D

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
mình đã về windows 10 (có cho login khi ko có internet) và upgrade lên 11 qua windows update :D
Giờ nghe update lên w11 là ao ước của bao người

triofm

Rìu Sắt
Cái này là có key win 10S trong bios, hi hi. Bỏ file ei.cfg cho bản pro thì thoát. LTSC thì cách gì cũng bị hỏi cái này. Mới vừa bị một cái xong. Phải cài bản pro, rồi cài từ bản win mới thoát được