Gantt Excel - Tạo biểu đồ chuyên nghiệp trong Excel Full (Duy nhất tại VN-Zoom) | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Gantt Excel - Tạo biểu đồ chuyên nghiệp trong Excel Full (Duy nhất tại VN-Zoom)

cuongeva

Búa Gỗ
- % Tổng trong Dashboard , tính bình quân từ các công tác cha
- Công tác cha cũng được tính bằng bình quân của các công tác con, chưa đúng, mà chỉnh không được % các công tác cha do mặc định phần mềm nó nhận % từ các công tác c

Tỉ lệ trong Dashboard là tỉ lệ của Parent Task, Tỉ lệ của Parent Task được tính bằng Tổng giá trị bình quân của Child Tasks.
Vậy nên đó cũng là một giá trị đúng. Nếu bạn thấy không phù hợp thì có thể vào phần Cài đặt để chọn đặt giá trị % cho Child Task thủ công, như vậy giá trị % Hoàn thành Dự án sẽ đúng như bạn mong muốn

Thanhhainet

Gà con
Bạn Check Mail giúp mình nhé
EM NHẬN DC RỒI. TKS ANH
Em đang format quản lý, báo cáo ngày, tiến độ chi tiết tháng, tiến độ tổng thể gói thầu, tiến độ master timeline. đang ý nghỉ cách phối hợp nhịp nhàng 3 loại tiến độ này với báo cáo ngày. nếu ko phiền ae cùng nghiên cứu.

cuongeva

Búa Gỗ
Các bác có phiên bản cho MacOs cho mình xin với, xin cảm ơn!
Bản này dùng cho cả Windows và MacOs đó bạn