Gantt Excel - Tạo biểu đồ chuyên nghiệp trong Excel Full (Duy nhất tại VN-Zoom) | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Gantt Excel - Tạo biểu đồ chuyên nghiệp trong Excel Full (Duy nhất tại VN-Zoom)

thuantv

Gà con
Bạn cho mình xin file với ([email protected]). Cảm ơn bạn nhiều.

Cuối cùng thì cũng xong rồi bạn
Bạn chia sẻ cho mình với ạ. Email của mình: [email protected]

Kietphantuan

Gà con
malemkhoang
Xin lỗi mình quên.

Mình không có nhu cầu sài cái này. Tuy nhiên, cũng giúp mình củng cố thêm việc can thiệp với nhà máy.
Mình cũng đã lấy hàng free về. Mình có can thiệp với nhà máy để ai muốn có đăng ký thì cứ thoải con gà mái nhá (chưa hỗ trợ MACos).

Thực hiện như sau:
- Màn Wellcome: nhập (họ) tên bất kỳ, eMail bất kỳ (đúng cú pháp [email protected]).
- Vào manu GRANTT chọn Upgrade: nhập (họ) tên bất kỳ, eMail bất kỳ như trên; License Code để nguyên hoặc nhập key bấy kỳ, nhưng nên theo form: 10-8-10 ký tự.

Chuyển giao:
- Khi chuyển giao tệp cho người khác, bạn nên vào menu GRANTT chọn Settings, chọn Tab Projects, nhấn Remove License. Người nhận, khi mở tệp sẽ vào menu GRANTT chọn Upgrade, rồi khai báo (họ) tên, eMail, key bất kỳ như trên là dùng được.
cho xin pass unzip bác ơi. thanks

cuongeva

Búa Gỗ

[email protected],
[email protected],
[email protected],
[email protected],
[email protected],
[email protected],
[email protected],
[email protected],
[email protected]

Các bạn Check Email giúp mình nhé.
Bữa giờ mình bận quá không Online được nên đã phải để các bạn đợi lâu, mong các bạn thông cảm.
File mình không để Pass VBA nên các bạn cứ tùy chỉnh thoải mái nhé.

PS: Ngoài ra mình sưu tầm được rất nhiều File hay ứng dụng trong việc Quản lý công việc và Quản lý hàng hóa vật tư, Bạn nào cần gì thì cứ mở Topic về chủ đề đó, mình mình sẽ ắng hỗ trợ các bạn.