Chia sẻ - [GA 300 Slot Microsoft 365 Business Basic - 1 năm] | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [GA 300 Slot Microsoft 365 Business Basic - 1 năm]

Kaiser2190

Rìu Bạc
Mình yêu cầu các bạn xác nhận do không muốn bị lãng phí tài nguyên, có những bạn điền xong bỏ đó ko thèm vô luôn nên cần xác nhận để biết các bạn vẫn sử dụng. :(

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Bạn cho mình hỏi chút là. Khi mình lưu tài liệu về là file excel. Khi mình share file excel cho người khác. Mình có thể giới hạn quyền của file excel đó không ( như là chỉ cho người khác đọc file đó chứ không được tải file đó)

Kaiser2190

Rìu Bạc
Bạn cho mình hỏi chút là. Khi mình lưu tài liệu về là file excel. Khi mình share file excel cho người khác. Mình có thể giới hạn quyền của file excel đó không ( như là chỉ cho người khác đọc file đó chứ không được tải file đó)
Mình nhớ chỉ có set read-only chứ ko có cấm tải. Bạn thử tham khảo set password file

xedua32

Rìu Vàng