File cài Bitdefender có trojan hay chỉ là nhầm lẫn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

File cài Bitdefender có trojan hay chỉ là nhầm lẫn

MInhSAS

Búa Gỗ

Em cài bitdefender của event Citizens of Ukraine , Thường khi cài app em hay bỏ lên VirusTotal để check. Thì lần này em lại bất ngờ vì file cài AV lại quét được trojan. Này là 1 nhầm lận hay là phần web của event Citizens of Ukraine bị hacker thay đổi và cài file cài đặt khác hay chỉ là lỗi???
Hay chỉ là chưong trình thu thập dữ liệu phát triển ứng dụng.

Có ai cài thử bản này không giúp em giải thích thắc mắc này. Cảm ơn các Bác các anh đã đọc

Attachments

52 KB · Lượt xem: 32,516
Sửa lần cuối:

Whale

Rìu Vàng Đôi
Có 1/65 thì cũng bình thường, chắc có nhầm lẫn ! Cứ cài đi bạn !
Máy mình có nhiều file check thấy 49-52 đỏ, nhưng để vậy nửa năm nay vẫn chưa thấy hiện tượng nguy hiểm gì !!

006UIN16gy1h12k6tul80j30go0gdwet.jpg 006UIN16gy1h12k6tul80j30go0gdwet.jpg

MInhSAS

Búa Gỗ
Có 1/65 thì cũng bình thường, chắc có nhầm lẫn ! Cứ cài đi bạn !
Máy mình có nhiều file check thấy 49-52 đỏ, nhưng để vậy nửa năm nay vẫn chưa thấy hiện tượng nguy hiểm gì !!

Xem phần đính kèm 58090Xem phần đính kèm 58090

Cái fulltoolkit này là dùng cho gì á bác

hoangpham94

Búa Gỗ
Xem phần đính kèm 58081

Em cài bitdefender của event Citizens of Ukraine , Thường khi cài app em hay bỏ lên VirusTotal để check. Thì lần này em lại bất ngờ vì file cài AV lại quét được trojan. Này là 1 nhầm lận hay là phần web của event Citizens of Ukraine bị hacker thay đổi và cài file cài đặt khác hay chỉ là lỗi???

Hay chỉ là chưong trình thu thập dữ liệu phát triển ứng dụng.

Có ai cài thử bản này không giúp em giải thích thắc mắc này. Cảm ơn các Bác các anh đã đọc

trang chủ của Bitdefender nên bạn cứ yên tâm mà xài