Hướng dẫn - Extension Get link download dành cho trình duyệt Chrome và Cốc Cốc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Extension Get link download dành cho trình duyệt Chrome và Cốc Cốc

tranthanhkiet

Moderator
Thành viên BQT
Hôm nay, mình chia sẻ cho các bạn một extension nhỏ trên Chrome và Cốc Cốc, giúp tải các file trên Fshare một cách nhanh chóng. Dễ cài đặt và dễ sử dụng.

Công cụ mà mình muốn nói đến chính là X2convert - một dịch vụ chuyển đổi video YouTube miễn phí. Bây giờ dịch vụ này đã thêm tính năng tải Fshare nhanh và không có quảng cáo.
HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT EXTENSION XM99 CONVERT MP3,MP4
Bước 1:
Tải và cài đặt extension ở link dưới.

Bước 2: Truy cập vào link Fshare bất kỳ, bạn sẽ thấy dòng chữ TẢI LINK TRỰC TIẾP MIỄN PHÍ... Click vào dòng chữ đó để tải file nhé.

Bước 3: Một website sẽ được mở ra, sau đó click vào dòng Download để tải file.

Như vậy là hoàn tất, chúc bạn thành công!

Nguồn: Techrum​

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đúng rồi bác tất cả thành viên, không riêng ai đâu bác.
Hình như bác Hải cũng dùng trình duyệt giống bác hay sao ý.Hôm qua đọc xong quêt mất rồi.

dammage

Rìu Chiến
mất post nên gõ lại, dành cho tham khảo

tui thấy cái addon này chỉ tiết kiệm được thao tác copy paste thôi chứ không có gì, các bạn hoàn toàn có thể vô thẳng cái x2convert đó để get, chứ không cần phải bấm mở trang fshare rồi lại bấm cái nút xanh đó làm gì
Mã:
https://x2convert.com/vi/GetLink

có thực mới vực được đạo, không có quảng cáo thì tui nghi nó chết yểu lắm

vathinh

Rìu Chiến Vàng
mất post nên gõ lại, dành cho tham khảo

tui thấy cái addon này chỉ tiết kiệm được thao tác copy paste thôi chứ không có gì, các bạn hoàn toàn có thể vô thẳng cái x2convert đó để get, chứ không cần phải bấm mở trang fshare rồi lại bấm cái nút xanh đó làm gì
Mã:
https://x2convert.com/vi/GetLink

có thực mới vực được đạo, không có quảng cáo thì tui nghi nó chết yểu lắm

Mình dùng Firefox có vậy cũng được rồi. Xin cảm ơn.

dammage

Rìu Chiến
Mình dùng Firefox có vậy cũng được rồi. Xin cảm ơn.
tại hồi sáng tui thấy có nhiều bạn than thở đang xài firefox, trong khi addon này chỉ dành cho chrome, tui test thử thì thấy chủ yếu là cái trang x2convert chứ cái addon không có chức năng gì đáng kể, nghĩa là xài trình duyệt nào cũng ok hết

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
tại hồi sáng tui thấy có nhiều bạn than thở đang xài firefox, trong khi addon này chỉ dành cho chrome, tui test thử thì thấy chủ yếu là cái trang x2convert chứ cái addon không có chức năng gì đáng kể, nghĩa là xài trình duyệt nào cũng ok hết

Không biết có phải lỗi tại máy của tôi không chứ bên Chrome thì nó hiện size để download, còn bên FF thì hoàn toàn không bạn à:

Đây là hình từ Chrome:

2753

Làm thử với một phim khác, chọn từ fshare trên FF luôn:

2755

Ở bên FF khi chép link và chọn từ fshare thì máy chớp tắt liên tục, không biết có phải mấy cái extension chặn web này không nữa bạn?

Attachments

• CONVERT 2019-03-12_155747.png
    CONVERT 2019-03-12_155747.png
    61.8 KB · Lượt xem: 10