Hướng dẫn - Extension Get link download dành cho trình duyệt Chrome và Cốc Cốc | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Extension Get link download dành cho trình duyệt Chrome và Cốc Cốc

dammage

Rìu Chiến
Tin vui bạn @dammage ơi, nó hiện lên size rồi, tôi right-click lên link download chọn Download with IDM thì nó hiện bảng IDM với chữ Thankyou trước, đợi một chút nó hiện size cho download luôn, vẫn ở trên Win10-1809 và FF:

Cảm ơn bạn đã rất nhiệt tình hướng dẫn nhé. Lỗi là vì ở bên Chrome cứ click vào là nó hiện lên nên tưởng rằng bên FF cũng vậy đó.
tui test thử link bạn thấy nó cũng hiện size nè

nhưng nhấn download không ổn lắm

thôi kệ, dù sao có thêm 1 cách tải fshare nữa cũng tốt

vathinh

Rìu Chiến Vàng
tui test thử link bạn thấy nó cũng hiện size nè

nhưng nhấn download không ổn lắm

thôi kệ, dù sao có thêm 1 cách tải fshare nữa cũng tốt

Mình nghĩ cách của bạn @Hoang Duch2 là chuẩn vì có Thankyou, vậy mà hôm qua tụi mình cứ lụm luôn rồi copy link, không có Thankyou nên link được link không.
Oải thật nhưng cũng vui vì có vậy ai vào sau nếu thích và cần sẽ thoải mái sử dụng không lấn cấn chổ này chổ kia.
Chúc sưc khỏe!

Rât́ bổ ích, cám ơn bạn nhiều nhé