This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

[Eset Share Ultimate] Key + Usernames + Passwords + Expires + Còn sống lúc post + Cập nhật thường xuyên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Em rất đồng tình với quan điểm của bác. Nhưng vấn đề là Bác để ẩn bắt phải 30 cmt thì nhiều quá.
Thứ 1 là người ta phải đi spam 30 bài viết để có thể xem đc key của bác xong mới kích hoạt. Sau khi xem xong key và kich hoạt -> Không cmt ở top này nữa -> giới hạn cmt trở thành vô nghĩa. Quan điểm cá nhân của em trên 1 góc nhìn khác.

Hamano Kaito

Moderator
@NguyenThanhHa | Topic này chủ yếu là cung cấp key mà bạn. Bạn có lòng thì likes chủ topic thôi
Chứ những bạn vào đây chủ yếu chỉ có 1 mục đích là lấy key rồi thôi. Mà nói spam cũng ko đúng, nếu đi bình luận từng topic thì ko sao. Bạn mà spam là ăn ban đấy !

tqthtxt

Rìu Vàng
View hidden content is available for registered users!

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Yeab, em lo xa thôi chứ em là em không Spam ))) Ở forum cũ thì em hoạt động lâu năm, sang domain mới này thì em ít vào chém gió với tranh luận hơn nên chưa có cmt gì thôi )))

avorchid

Gà con
Cám ơn bạn, dạo này key ESS khó kiếm quá. Toàn bị block. Hy vọng key này sống lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.