[Eset Share Ultimate] Key + Usernames + Passwords + Expires + Còn sống lúc post + Cập nhật thường xuyên | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Eset Share Ultimate] Key + Usernames + Passwords + Expires + Còn sống lúc post + Cập nhật thường xuyên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bmdbm

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
cảm ơn

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Mình xin đôi dòng giải đáp thắc mắc của bác như sau:
Mình cần commnet vì muốn biết key nào còn sống key nào chết bác ơi, sau này kho key lên tới 100 key , 1 tuần check 1 lần thôi là mất luôn 2 tiếng, nên mình mới nhờ anh em check
Và mình muốn biết ai mới là người thật sự cần dùng username và password hoặc key của eset trong số các bạn bấm nút like. Mình luôn muốn có chất lượng hơn số lượng bác ạ. Thống kê sẽ giúp mình nâng cao chất lượng topic Do đó mỗi lần mình cập nhật key mới luôn đưa lên các bài cũ đã post ở trang 1. Dẫu biết làm vậy mình sẽ lâu lên hạng và ít like nhưng không sao miễn anh em thấy tiện là mình vui rồi. Like 1 và comment 1 lần sau key chết vô topic này lấy lại vậy nhanh hơn
Trong trường hợp bạn nào cần chỉ cd key thôi thì đã có topic của 1 thành viên chia sẽ trong mục lục eset rồi và bác ấy nhiệt tình lắm kiếm key share ngày vài lần luôn, với lại làm 2 topic share cùng 1 nhu cầu là không tốt, mình nghĩ vậy (cũng có thể là không phải vậy)
Mọi commnet dạng "cảm ơn bạn" hay "mình đã kích thành công 1 key loại...." hoặc "key ABC-XYZ đã chết bạn xem lại" điều rất được hoan nghênh, còn các bác cứ comment xin key trong khi mình đã up rồi thì như mod đã nhắc, không nên

Lúc mới lập topic mình tính đưa xuống cuối khi có key mới nhưng như vậy quá rối và quá bất tiện cho các bạn, nên mình đang trong quá trình tối ưu hoá topic mình sẽ để giành từ trang 2 trở đi cho các bạn thảo luận thắc mắc hay phản hồi như vậy nó logic hơn
Em rất đồng tình với quan điểm của bác. Nhưng vấn đề là Bác để ẩn bắt phải 30 cmt thì nhiều quá.
Thứ 1 là người ta phải đi spam 30 bài viết để có thể xem đc key của bác xong mới kích hoạt. Sau khi xem xong key và kich hoạt -> Không cmt ở top này nữa -> giới hạn cmt trở thành vô nghĩa. Quan điểm cá nhân của em trên 1 góc nhìn khác.

Hamano Kaito

Moderator
@NguyenThanhHa | Topic này chủ yếu là cung cấp key mà bạn. Bạn có lòng thì likes chủ topic thôi
Chứ những bạn vào đây chủ yếu chỉ có 1 mục đích là lấy key rồi thôi. Mà nói spam cũng ko đúng, nếu đi bình luận từng topic thì ko sao. Bạn mà spam là ăn ban đấy !

tqthtxt

Rìu Vàng
Em rất đồng tình với quan điểm của bác. Nhưng vấn đề là Bác để ẩn bắt phải 30 cmt thì nhiều quá.
Thứ 1 là người ta phải đi spam 30 bài viết để có thể xem đc key của bác xong mới kích hoạt. Sau khi xem xong key và kich hoạt -> Không cmt ở top này nữa -> giới hạn cmt trở thành vô nghĩa. Quan điểm cá nhân của em trên 1 góc nhìn khác.
View hidden content is available for registered users!

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
@NguyenThanhHa | Topic này chủ yếu là cung cấp key mà bạn. Bạn có lòng thì likes chủ topic thôi
Chứ những bạn vào đây chủ yếu chỉ có 1 mục đích là lấy key rồi thôi. Mà nói spam cũng ko đúng, nếu đi bình luận từng topic thì ko sao. Bạn mà spam là ăn ban đấy !
Yeab, em lo xa thôi chứ em là em không Spam :)))) Ở forum cũ thì em hoạt động lâu năm, sang domain mới này thì em ít vào chém gió với tranh luận hơn nên chưa có cmt gì thôi :))))

huuhieu012345

Rìu Sắt
Thanks bác!

avorchid

Gà con
Cám ơn bạn, dạo này key ESS khó kiếm quá. Toàn bị block. Hy vọng key này sống lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.