[Eset Share Ultimate] Key + Usernames + Passwords + Expires + Còn sống lúc post + Cập nhật thường xuyên | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Eset Share Ultimate] Key + Usernames + Passwords + Expires + Còn sống lúc post + Cập nhật thường xuyên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Hidden text, you need have 20 messages, Nếu chưa đủ vui lòng sử dụng key trail or key không bán lại

- Ẩn key xịn để key đó đc sống dài dài chút (chia sẻ công khai key die nhanh lắm).

- Để mức 20 là OK rồi, key dài ngày có thể tăng lên 50 cũng đc.

thanhbac86

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
mình đã từng dùng eset ngon lắm, chia sẻ thế này có dễ bay key k vậy thớt, như mấy mod nói trên, cho yêu cầu cao tí

tqthtxt

Rìu Vàng
mình đã từng dùng eset ngon lắm, chia sẻ thế này có dễ bay key k vậy thớt, như mấy mod nói trên, cho yêu cầu cao tí

Không sao đâu bác, key die mình up key mới dài ngày hơn lúc đó mình nâng lên 50

tqthtxt

Rìu Vàng
Cập nhật thêm 1 key dành cho cả 2 phiên bản Antivirus và Internet
Key mình để đây, key + username và pass mình để ở các topic trang 1, các bạn nào like rồi vào đó lấy key lại nếu cần nhe

Products for Home is :ESET NOD32 antivirus +: ESET Internet Security
Expires: 31/11/2019​

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

tqthtxt

Rìu Vàng
Ui sao bác không để like thôi để như thế này nhiều người không xem được họ đi spam thì chớt :))))

Mình xin đôi dòng giải đáp thắc mắc của bác như sau:
Mình cần commnet vì muốn biết key nào còn sống key nào chết bác ơi, sau này kho key lên tới 100 key , 1 tuần check 1 lần thôi là mất luôn 2 tiếng, nên mình mới nhờ anh em check
Và mình muốn biết ai mới là người thật sự cần dùng username và password hoặc key của eset trong số các bạn bấm nút like. Mình luôn muốn có chất lượng hơn số lượng bác ạ. Thống kê sẽ giúp mình nâng cao chất lượng topic Do đó mỗi lần mình cập nhật key mới luôn đưa lên các bài cũ đã post ở trang 1. Dẫu biết làm vậy mình sẽ lâu lên hạng và ít like nhưng không sao miễn anh em thấy tiện là mình vui rồi. Like 1 và comment 1 lần sau key chết vô topic này lấy lại vậy nhanh hơn
Trong trường hợp bạn nào cần chỉ cd key thôi thì đã có topic của 1 thành viên chia sẽ trong mục lục eset rồi và bác ấy nhiệt tình lắm kiếm key share ngày vài lần luôn, với lại làm 2 topic share cùng 1 nhu cầu là không tốt, mình nghĩ vậy (cũng có thể là không phải vậy)
Mọi commnet dạng "cảm ơn bạn" hay "mình đã kích thành công 1 key loại...." hoặc "key ABC-XYZ đã chết bạn xem lại" điều rất được hoan nghênh, còn các bác cứ comment xin key trong khi mình đã up rồi thì như mod đã nhắc, không nên

Lúc mới lập topic mình tính đưa xuống cuối khi có key mới nhưng như vậy quá rối và quá bất tiện cho các bạn, nên mình đang trong quá trình tối ưu hoá topic mình sẽ để giành từ trang 2 trở đi cho các bạn thảo luận thắc mắc hay phản hồi như vậy nó logic hơn

Sửa lần cuối:

tqthtxt

Rìu Vàng
Mình nghĩ bạn cứ như vậy là dc rồi rất hay ,mình chỉ xin góp ý chút là cho like nhiều tí cho key nó sống lâu chút
Mình đang trong giai đoạn khảo sát nên cần 1 thời gian mới có 1 con số thích hợp cho từng loại key, key dạng usernam google search botay thì sẽ trên 50 (xin cảm ơn mod đã gợi ý), còn các key có sẵng luôn thì mình để 10 tới 20 hay 20 tới 40 gì đó, riêng các key key ngắn hạn dạng trail hay không bán lại mình nghĩ nên dưới 10 cho các bạn ít vô vn-zoom sài với vì tới giờ vẫn còn rất rất nhiều máy chạy window xp hay vista (chạy tốt với v4,v7) nên key username và pass vẫn rất cần thiết, trước mình kiếm trên các diễn đàn key dạng username và pass khá hiếm, nếu có thì nhanh die vì có lẽ loại key này làm được nhiều việc mà mình vẫn chưa biết

Tvthanhct

Gà con
Cho mình hỏi sao mình k thấy được key vậy ạ. Nó chỉ hiện như thế này
Hidden text, you need have 5 messages, now you have 1 messages.

Products for Home is :ESET NOD32 antivirus +: ESET Internet Security
Expires: 31/11/2019

Xem nội dung ẩn có sẵn cho người dùng đã đăng ký!
Cập nhật thêm rất nhiều key mới loại key: không bán lại các bạn có thắc mắc gì thì commet bên dưới nhe

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.