Eset Internet Security 13 (Share keys) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Eset Internet Security 13 (Share keys)

Hamano Kaito

Moderator
Bạn ấy là người nước ngoài, đợt topic trước mình ko xem kỹ đã xóa (xin lỗi bạn nhiều, vì không test trước khi xóa). Sau nhờ bác @Hoang Duch2 mà mới biết được do bạn ấy ko biết dùng lệnh chèn, giờ thì OK hết rồi
Bạn ấy người nước ngoài nói chuyện tiếng việt cho nên diễn giải khó đúng chủ ý A/C/E trong đây. Có gì các bạn bỏ qua cho bạn ấy giùm...

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Bạn ấy là người nước ngoài, đợt topic trước mình ko xem kỹ đã xóa (xin lỗi bạn nhiều, vì không test trước khi xóa). Sau nhờ bác @Hoang Duch2 mà mới biết được do bạn ấy ko biết dùng lệnh chèn, giờ thì OK hết rồi
Bạn ấy người nước ngoài nói chuyện tiếng việt cho nên diễn giải khó đúng chủ ý A/C/E trong đây. Có gì các bạn bỏ qua cho bạn ấy giùm...
Bác @Hoang Duch2 rất nhiệt tình và chu đáo!

Hamano Kaito

Moderator
Bắt đầu từ bình luận này, bạn nào bình luận cảm ơn hoặc ko đúng chủ ý của topic. Mình sẽ xóa bình luận !
Vui lòng trò chuyện cùng A/C/E trong 4rum để đạt Reaction (likes) để thấy nội dung. Không thể spam bình luận như vậy được !
Nếu muốn cảm ơn thì hãy nhấn likes bài của tác giả. Không cần trích dẫn lại bài của tác giả ! Tránh loãn topic

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Các key cho Eset internet Security từ #1 của bạn với các ký tự sau không còn hiệu lực nữa: RW4U; 6VT3; DC3B. Tôi không dùng NOD32 nên không biết các key còn lại có tốt hay không? Như vậy tất cả các key về Internet Security trong bài viết của bạn không còn, bạn có thể tìm và up lên các key khác không?

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
Các key cho Eset internet Security từ #1 của bạn với các ký tự sau không còn hiệu lực nữa: RW4U; 6VT3; DC3B. Tôi không dùng NOD32 nên không biết các key còn lại có tốt hay không? Như vậy tất cả các key về Internet Security trong bài viết của bạn không còn, bạn có thể tìm và up lên các key khác không?

These keys can be tested but they are trial licenses of NOD32 Antivirus 9-12 / Internet Security 10-12

Sửa lần cuối: