EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến) | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

apolloneptune

Búa Gỗ
Thanks bác, em cũng đang dùng bản 20 Volume license của uni bên Tàu phát cho.
Bạn có thể cho mình xin file cài đặt của bản 20 Volume license này được không? mình có cái key của bản 9, muốn dùng thử với file cài đặt bản 20 này thử xem sao. Cảm ơn bạn.

apolloneptune

Búa Gỗ
Link bản 20 mình post ở trang 1 rồi bạn nhé ;)
Cảm ơn bạn trả lời.

Mình nghĩ rằng có 2 cách đóng gói file cài đặt với endnote.
Cách đóng gói thứ nhất là đối với người dùng cá nhân, yêu cầu cần nhập key như bản 20 này.
Cách đóng gói thứ 2 là đối với dạng Volume license, không yêu cầu nhập key như bản 19.

Mình đang muốn xin bạn kia file cài đặt ở dạng Volume license nhưng đối với bản 20, không yêu cầu nhập key.

Sửa lần cuối:

chinhememoi3

Búa Gỗ
Endnote là ứng dụng chuyên dùng cho mục đích tìm kiếm các dữ liệu và thư mục trực tuyến, tổ chức các tài liệu tham khảo, hình ảnh và các file PDF trong bất kỳ ngôn ngữ nào, hỗ trợ tạo ra các thư mục rất dễ dàng.

Endnote là phần mềm được các nhà nghiên cứu, học giả, sinh viên và các bộ thư viện sử dụng bởi những ưu điểm nổi bật trong việc tìm kiếm trên mạng, tài liệu tham khảo thư mục và dữ liệu trong cơ sở dữ liệu khác nhau. Chương trình này làm cho việc tìm dữ liệu trên Internet dễ dàng như truy cập các tập tin ngay trên máy tính của bạn.

Với Endnote, người dùng có thể truy cập từ xa hàng trăm cơ sở dữ liệu thư mục, bao gồm Web Khoa học, Ovid, PubMed, Thư viện Quốc hội, và danh mục thẻ đại học...Ứng dụng này kết nối với nhiều nguồn dữ liệu từ nhiều ngôn ngữ trên thế giới và hỗ trợ định dạng MARC.

Endnote cũng cho phép tổ chức các tập tin hình ảnh bao gồm các biểu đồ, số liệu và phương trình với một tiêu đề, từ khóa và nhiều hình thức khác; mở và chú thích các tập tin PDF; chia sẻ các tài liệu tham khảo với đồng nghiệp; truy cập và quản lý các công trình nghiên cứu của bạn từ bất cứ nơi nào.

Các tính năng chính của Endnote:

• Tìm kiếm hàng trăm tài nguyên trực tuyến gồm tài liệu tham khảo và các file PDF
  • Truy cập từ xác nhiều cơ sở dữ liệu từ nhiều nguồn ngôn ngữ
  • Tổ chức các hình ảnh, tài liệu PDF
  • Chia sẻ dễ dàng với đồng nghiệp
Download EndNote X9.1 Build 12691/v20 Build 14672 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

Link trang chủ:

X9.1:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

v20 Build 14672:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Mãi yêu

quydon156

Gà con
Endnote là ứng dụng chuyên dùng cho mục đích tìm kiếm các dữ liệu và thư mục trực tuyến, tổ chức các tài liệu tham khảo, hình ảnh và các file PDF trong bất kỳ ngôn ngữ nào, hỗ trợ tạo ra các thư mục rất dễ dàng.

Endnote là phần mềm được các nhà nghiên cứu, học giả, sinh viên và các bộ thư viện sử dụng bởi những ưu điểm nổi bật trong việc tìm kiếm trên mạng, tài liệu tham khảo thư mục và dữ liệu trong cơ sở dữ liệu khác nhau. Chương trình này làm cho việc tìm dữ liệu trên Internet dễ dàng như truy cập các tập tin ngay trên máy tính của bạn.

Với Endnote, người dùng có thể truy cập từ xa hàng trăm cơ sở dữ liệu thư mục, bao gồm Web Khoa học, Ovid, PubMed, Thư viện Quốc hội, và danh mục thẻ đại học...Ứng dụng này kết nối với nhiều nguồn dữ liệu từ nhiều ngôn ngữ trên thế giới và hỗ trợ định dạng MARC.

Endnote cũng cho phép tổ chức các tập tin hình ảnh bao gồm các biểu đồ, số liệu và phương trình với một tiêu đề, từ khóa và nhiều hình thức khác; mở và chú thích các tập tin PDF; chia sẻ các tài liệu tham khảo với đồng nghiệp; truy cập và quản lý các công trình nghiên cứu của bạn từ bất cứ nơi nào.

• Tìm kiếm hàng trăm tài nguyên trực tuyến gồm tài liệu tham khảo và các file PDF
Download EndNote X9.1 Build 12691/v20 Build 14672 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

Link trang chủ:

X9.1:

v20 Build 14672:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

cảm ơn thơts

Shintaro

Gà con
Link của bản 20 tạm thời đang không vào được ạ :< mong bác sớm fix ạ

mhalex

Búa Gỗ Đôi
Mình dùng endnote 20 mà mỗi lần khởi động pm lên lại phải chọn lại thư viện. Thấy bất tiện quá

Download EndNote X9.1 Build 12691/v20.5 Build 1686 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

Link trang chủ:

X9.1:

v20.5 Build 1686:

Đúng nhu cầu mình cần. Cảm ơn bạn