EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

cainslain

Búa Gỗ Đôi
Hiện tại bác phj4nhpr09xx đã lập một topic với những miêu tả chi tiết vì vậy mình quyết định không đăng tải thêm một topic giống vậy. Hưởng ứng tinh thần chia sẻ, mình cũng muốn chia sẻ EndNote 9. Mình cũng nói luôn bản EndNote 9 khác gì so với của chủ thớt, chỉ khác là khi chúng ta chạy file để cài, thì nó sẽ hiện chỗ cho chúng ta nhập key thay vì phải làm thêm một số bước như bác chủ thớt.

Mình cũng chia sẻ thêm EndNote cho người dùng MAC, ai sử dụng máy MAC phiên bản cũ cũng có thể sử dụng, chỉ là mình không biết cũ tới mức độ nào có thể là Mojave. Mình chưa test thử trên máy MAC, nên bạn nào có MAC nên test thử.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hiện tại bác phj4nhpr09xx đã lập một topic với những miêu tả chi tiết vì vậy mình quyết định không đăng tải thêm một topic giống vậy. Hưởng ứng tinh thần chia sẻ, mình cũng muốn chia sẻ EndNote 9. Mình cũng nói luôn bản EndNote 9 khác gì so với của chủ thớt, chỉ khác là khi chúng ta chạy file để cài, thì nó sẽ hiện chỗ cho chúng ta nhập key thay vì phải làm thêm một số bước như bác chủ thớt.

Mình cũng chia sẻ thêm EndNote cho người dùng MAC, ai sử dụng máy MAC phiên bản cũ cũng có thể sử dụng, chỉ là mình không biết cũ tới mức độ nào có thể là Mojave. Mình chưa test thử trên máy MAC, nên bạn nào có MAC nên test thử.

No quote

Nếu là phiên bản trên Windows thì không cần lập pic mới, nhưng nếu là trên MAC thì bạn có thể post 1 bài mới vào box Hệ Điều Hành MAC với thẻ tiền tố là MAC Apps.

Dacosta

Gà con
Gôd cảm ơn

No quote
cảm ơn bạn. thật tốt quá!!! Mình cũng dùng X8, sau khi update Mac lên là nó không còn sử dụng được, tới giờ vẫn không thể sử dụng nguồn tài liệu của mình trước đây. Có bạn giúp đỡ nên mình rất cảm ơn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho mình xin key với đc ko b? Vì không mún dùng Cr@ck lắm

Bản của bạn kia thì mình không biết, chứ còn bản của mình thì chỉ có bản này là mình kiếm được (phải dùng cr@ck bằng cách copy đè file .exe của phần mềm vào), bạn dùng tạm nhé và cr@ck này hoàn toàn yên tâm.