EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

zhansheng

Búa Gỗ
Endnote là ứng dụng chuyên dùng cho mục đích tìm kiếm các dữ liệu và thư mục trực tuyến, tổ chức các tài liệu tham khảo, hình ảnh và các file PDF trong bất kỳ ngôn ngữ nào, hỗ trợ tạo ra các thư mục rất dễ dàng.

Endnote là phần mềm được các nhà nghiên cứu, học giả, sinh viên và các bộ thư viện sử dụng bởi những ưu điểm nổi bật trong việc tìm kiếm trên mạng, tài liệu tham khảo thư mục và dữ liệu trong cơ sở dữ liệu khác nhau. Chương trình này làm cho việc tìm dữ liệu trên Internet dễ dàng như truy cập các tập tin ngay trên máy tính của bạn.

Với Endnote, người dùng có thể truy cập từ xa hàng trăm cơ sở dữ liệu thư mục, bao gồm Web Khoa học, Ovid, PubMed, Thư viện Quốc hội, và danh mục thẻ đại học...Ứng dụng này kết nối với nhiều nguồn dữ liệu từ nhiều ngôn ngữ trên thế giới và hỗ trợ định dạng MARC.

Endnote cũng cho phép tổ chức các tập tin hình ảnh bao gồm các biểu đồ, số liệu và phương trình với một tiêu đề, từ khóa và nhiều hình thức khác; mở và chú thích các tập tin PDF; chia sẻ các tài liệu tham khảo với đồng nghiệp; truy cập và quản lý các công trình nghiên cứu của bạn từ bất cứ nơi nào.

Các tính năng chính của Endnote:

• Tìm kiếm hàng trăm tài nguyên trực tuyến gồm tài liệu tham khảo và các file PDF
  • Truy cập từ xác nhiều cơ sở dữ liệu từ nhiều nguồn ngôn ngữ
  • Tổ chức các hình ảnh, tài liệu PDF
  • Chia sẻ dễ dàng với đồng nghiệp
Download EndNote 9.1 build 12691 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Phần mềm rất cần thiết với những người làm nghiên cứu. Cảm ơn chủ thớt!

KevinB

Búa Đá
Mình đã đăng ký vào nhóm Face nhưng vẫn chưa được duyệt. Bạn có thể gửi cho mình link vào hộp thư được không? Cám ơn bạn rất nhiều.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đã đăng ký vào nhóm Face nhưng vẫn chưa được duyệt. Bạn có thể gửi cho mình link vào hộp thư được không? Cám ơn bạn rất nhiều.

Có thể do lúc đó không có thành viên nào của BQT online thành ra bạn chờ duyệt hơi lâu. Đến thời điểm này chắc xong rồi đúng không? Tuy nhiên mình cũng đã gửi link tải cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn rồi nhé, bạn kiểm tra lại và tải về máy để dùng nhé.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

KevinB

Búa Đá
Có thể do lúc đó không có thành viên nào của BQT online thành ra bạn chờ duyệt hơi lâu. Đến thời điểm này chắc xong rồi đúng không? Tuy nhiên mình cũng đã gửi link tải cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn rồi nhé, bạn kiểm tra lại và tải về máy để dùng nhé.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Mình đã cài thành công, cám ơn bạn rất nhiều :D

fwdmaituan

Gà con
đã cài đặt phần mềm vào máy thành công, phần mềm rất hay, cảm ơn bạn thớt nhiều nhé.

thimau2k

Gà con
Endnote là ứng dụng chuyên dùng cho mục đích tìm kiếm các dữ liệu và thư mục trực tuyến, tổ chức các tài liệu tham khảo, hình ảnh và các file PDF trong bất kỳ ngôn ngữ nào, hỗ trợ tạo ra các thư mục rất dễ dàng.

Endnote là phần mềm được các nhà nghiên cứu, học giả, sinh viên và các bộ thư viện sử dụng bởi những ưu điểm nổi bật trong việc tìm kiếm trên mạng, tài liệu tham khảo thư mục và dữ liệu trong cơ sở dữ liệu khác nhau. Chương trình này làm cho việc tìm dữ liệu trên Internet dễ dàng như truy cập các tập tin ngay trên máy tính của bạn.

Với Endnote, người dùng có thể truy cập từ xa hàng trăm cơ sở dữ liệu thư mục, bao gồm Web Khoa học, Ovid, PubMed, Thư viện Quốc hội, và danh mục thẻ đại học...Ứng dụng này kết nối với nhiều nguồn dữ liệu từ nhiều ngôn ngữ trên thế giới và hỗ trợ định dạng MARC.

Endnote cũng cho phép tổ chức các tập tin hình ảnh bao gồm các biểu đồ, số liệu và phương trình với một tiêu đề, từ khóa và nhiều hình thức khác; mở và chú thích các tập tin PDF; chia sẻ các tài liệu tham khảo với đồng nghiệp; truy cập và quản lý các công trình nghiên cứu của bạn từ bất cứ nơi nào.

Các tính năng chính của Endnote:

• Tìm kiếm hàng trăm tài nguyên trực tuyến gồm tài liệu tham khảo và các file PDF
  • Truy cập từ xác nhiều cơ sở dữ liệu từ nhiều nguồn ngôn ngữ
  • Tổ chức các hình ảnh, tài liệu PDF
  • Chia sẻ dễ dàng với đồng nghiệp
Download EndNote 9.1 build 12691 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Sao ko down dc chủ thớt ởi!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Sao ko down dc chủ thớt ởi!

Bạn cần click vào link Facebook ở trong bài viết mình chia sẻ, sau đó join vào nhóm, chờ các Admin duyệt bạn vào nhóm xong thì bạn sẽ thấy được link tải của phần mềm này.
Tuy nhiên bạn có thể tải luôn ở link bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: thimau2k