This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Em xin cách fake GPS cho iOS đơn giản k cần jailbreak

huruby

Gà con
Như tiêu đề ạ, mình đang dùng iOS, ví dụ mình đang ngồi ở Cầu Giấy nhưng muốn trên map hiện tọa độ mình đang đứng ở Đống Đa. Các bạn có cách nào đơn giản free làm được mà ko cần jailbreak máy ko ạ? Mình xin cảm ơn!

kdcs391

Búa Đá
VIP User
iMyFone AnyTo / Surfshark VPN, cách làm tự nghiên cứu.

Bạn lưu ý khi fake GPS với chấm công thì vị trí vẫn ghi nhận nhưng địa chỉ IP (và các thông tin thường thu thập) sẽ khác biêt với vị trí thường chấm, lộ rõ ràng.

Mong bạn không sử dụng với mục đích xấu, tự vấn lương tâm, làm công ăn lương nếu gian dối phạt theo quy chế hoặc đuổi việc tùy công ty. Còn nếu không phải thì bỏ qua dòng này.

huruby

Gà con
thank bạn nhiều, mình xin thú thực là mình fake GPS để chơi Pokemon Go ấy mà ) mình hỏi thêm 1 chút là cách fake này có khó bị phát hiện hơn fake bằng 3utool ko nhỉ? Vì mình dùng 3u fake gps thì vẫn bị game phát hiện ra mới tài

kdcs391

Búa Đá
VIP User

Trường hợp này bạn dùng DrFone Virtual Location, nó có hỗ trợ mẫu game bạn cần

Mình chỉ gợi ý tới đây vì thấy nó phù hợp, còn cách làm và làm ổn không với cái này mình không biết, bác nào biết sẽ chỉ bạn thêm hoặc bạn tìm chi tiết trên google.

Ngoài ra nếu bạn chơi game này thì chắc chắn là có cộng đồng, tìm các group trên fb rồi post một số bài hoặc tìm các bài có sẵn trong group về vấn đề này.

Chúc bạn thành công !

huruby

Gà con
Cảm ơn bạn nhiều nhé, để mình vọc thử xem sao